Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Idris Rashid kushitakiwa kariuni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NasDaz, Sep 18, 2009.

  1. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Ilianza kwa Gray Mgonja, yeye alistaafu!!! ( au alistaafishwa kimyakimya!!!) wiki chache baada ya kustaafu,akaburuzwa kortini kufuatia scandal la Alex Stewart!!!

    Leo, magazeti yametoa tangazo la nafasi ya Managing Director, TANESCO- Nafasi ambao inashikiliwa na Idris Rashid!!!

    Hata hivo, kwa mujibu wa gazeti la Dar Leo, management ya TANESCO haina taarifa juu ya tanazo hilo la nafasi ya kazi lililotolewa na Bodi ya TANESCO!!!

    Sasa hii inaashiria nini kwa Comrade Idris Rashid? Au ndo safari ya kuelekea Kisutu kujibu tuhuma za Radar Scandal ipo njiani?
     
  2. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    majungu matupu. Dr anamaliza muda wake Nov na ameomba kutoongeza mkataba,
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Wanalindana hawawezi kuwapeleka kisutu labda rais ajaye 2015....huyu anawalinda wanajuana maovu yao...
     
  4. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kesi yake ya RADA imeshaiva na muda si mrefu ataburuzwa kisutu pamoja na wenzake wawili.
     
  5. E

    Ex-Fisadi Member

    #5
    Sep 19, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rashid ana tuhuma nyingi sana. Kwa kweli ni kwa vile amekuwa akilindwa sana alitakiwa awe anaozea segerea siku nyingi. Dili la Rada anahusika kwa kiasi kikubwa, kuifilisi NBC hadi ikabinafsishwa yeye ndiye mchongaji wake lakini badala yake akapewa ruksa na mzee mwinyi kwenda BOT. Huko nako alikwenda kuchapisha manoti tu. kutuka the highest denomination that time of 1,000/= note, akaingiza 2000, then 5000 na 10,000/=. huyu fisadi lazima aonje joto ya jiwe tu. Anahusika kwa Dowans, kuchukuwa mikopo ya kuboresha TANESCO na badala yake anakarabati nyumba na kujiuzia.
     
  6. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Inauma sana!! Afadhali yako uliyeachana na mambo ya ufisadi!!!
     
  7. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    ila huyu mzee anamsimamo sana, akiamini kitu sio lahisi kumbadilisha msimamo wake, ila ndio hivyo kila mbuzi anakula kwa urefu wa kamba yake
     
Loading...