Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Idea: Siku ya uchaguzi na matokeo ya uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Anfaal, Oct 8, 2010.

  1. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Imekuwa ni kawaida kabisa kwa thread kugongana na hivyo MODs kuunganisha thread hizo.
    Siku ya Uchaguzi, huenda zikagongana nyingi zaidi na hivyo nyingine zikakoswa kusomwa. Ni kipindi hicho huenda users wa JF wakawa wengi zaidi.
    Nilikuwa nina pendekezo moja; Kila Mkoa uandalie thread yake na matokeo ya Kila Mkoa yawe yanaripotiwa hapo kabla ya kuunganishwa na kufanya thread ya nchi nzima. Kwa matukio ya siku ya uchaguzi juu ya mwenendo mzima nadhani moja inatosha.
     
  2. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani hiyo imekaa poa sana, na katika kila mkoa inabidi tuweke kila jimbo kama itawezekana.
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hakutakuwa na uchakachuaji? utazuiaje member wa dsm asiripoti za idodomia au arusha?
     
  4. h

    hagonga Senior Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wazo nzuri sana!
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Wenye mada za kiujumla wasihusishwe na mpango huo kamambe
     
  6. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matokeo ya nini tena wakati mnajua Slaa na Chadema wanaingia Ikulu? Teh teh teh!
     
  7. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwenendo wa Uchaguzi wa DAR utaripotiwa kwenye thread ya DAR na ule wa DODOMA kwenye thread ya Dodoma. Otherwise itakuwa kazi siku hiyo kujua nini kinachoendelea. Nadhani mchakato wa kura za maoni ulisababisha mkanganyiko wa kutosha, watu wanarudia maswali ambayo yameshajadiliwa. Sasa kwenye uchaguzi itahusu vyama vingi kwahiyo mkanganyiko huenda ukawa mkubwa zaidi. Si hivyo tu na pia baadhi ya watu wanainterest na majimbo fulani tu huenda hata matokeo ya kila kata yakawa yanaripotiwa km ilivyokuwa Busanda.
     
Loading...