Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iddi Simba ndiye aliyeua Klabu ya Saigon

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wimbi la mbele, Aug 4, 2011.

  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mtu yoyote wa mjini kabla hujafanya kazi na mtu unatakiwa unamfanyia diligence sasa hao wanaopiga madili na Iddi Simba hawakujua jinsi gani alivyoiua kalbu ya Saigon?

    Kama kaweza kuia ile klabu what makes you think angekuwa na uadilifu huo?

    kama kaweza kuia Saigon angeshindwa kuiimaliza UDA?
     
  2. S

    Saracen Senior Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh1 JF kiboko!

    Hivi nyie humu ndani kuna mtu ambaye hamuna habari zake?
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huyu ndo mzee wa michakato ya noti
     
  4. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Dar siyo mwenyeji sana. Unaweza kufafanua klabu Saigon? Ilikuwa inashughulika na nini na huyu mwenye heshima zake aliiuaje?
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hivi JK anawajibishwa vipi kwa teuzi hizi za kirafiki bila ya kujali masilahi ya utaifa wetu?
     
  6. E

    Eddie JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 516
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Idd Simba yeye na mambo ya fedha ni kama chura na maji!. Alipokuja kumfanyia kampeni Didas Masuburi pale club hoja yake kuu ilikuwa eti Masuburi atatupatia tenda za jiji watu wa mjini kumbe ana lake la UDA loo
     
  7. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Simba!umezeeka vibaya na kwa aibu sana.sifa ya ufisadi inakumengenya sana japo unajitahidi kujitetea but umekamatika.days are numbered.
     
  8. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hii club iliuwa maarufu sana hapa mjini dar kwani ipo mtaa wa sikukuu na narung'ombe kwenye kituo cha big mayai enzi hizo. Hiyo club ilikuwa maarufu sana hata jk alikuwa mwanachama na usalama wa taifa kilikuwa kijiwe chao enzi za nyerere ilikuwa ni club maarufu sana. Mtu kama aden rage, jumanne masimenti, yaani simba club na yanga funs ulikuwa huwezi kuwakosa.
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    sasa hivi saigon kimebaki ni kijiwe cha kunywea kahawa na kuongelea habari za simba na yanga.wakati wa kampeni wanasiasa hasa wa ccm lazima waende kugawa pale tshirt na kofia.sasa hivi imebaki story tu.ndama mtoto wa ng'ombe kafanya nini,papa msoffe kaenda wapi?shimbo kapata tillion ngapi.mia
     
  10. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    WAJAMENI NYIE WACHENI TU, IDDI SIMBA ANA KAMPUNI INAITWA SERENGETI ADVISERS, ANASHIRIKIANA NA WAMAREKANI KUNUNUA ARDHI TAKRIBANI Ha 200 000 KATIKA MIKOA YA KIGOMA NA RUKWA NA HIYO ARDHI KASHAPEWA. ANAUNGWA MKONO SAAAAAAAAAAAANA NA DC WA MPANDA WA SASA BAADA YA KUONJESHWA SAFARI YA MAREKANI YEYE PAMOJA NA MADIWANI WAKE WA MPANDA.

    MJUE PIA KUWA IDDI SIMBA SIYO MTANZANIA, HILI LINA FAHAMIKA LAKINI SERIKALI INAUMBIA MACHO.

    MIE NAPITATU WAJAMENI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    kwa hili unasikitisha sasa, kama ardhi mamlaka husika zimehamua kumuuzia na gebge lake yeye anakosa gani.

    yes Idd SIMBA sio mtanganyika lakini anaishi na kufanya ufisadi tanganyika. kama mna sheria na mnaogopa kuzitumia hizo sheria ni boramukakaa kimya ukawaacha wakina IDD simba na hawa wahindi waliosambaa kila mahali wanufaike na tanganyika huru
     
  12. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,605
    Likes Received: 3,935
    Trophy Points: 280
    hiyo saigoni ilifanya nini cha mno?
     
  13. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,524
    Trophy Points: 280
    Heri chura anaweza akabana nchi kavu kwa muda lakini Idi Simba na fedha ni kama FISADI na CCM, kuwatenga kaazi !
     
  14. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ngoma nzito....
     
  15. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Iddi Simba kwanza kabisa ana matatizo ya utovu wa nidhamu na ndio maana hili la kuia UDA alishiriki kikamilifu kwa sababu hana chembe ya uchungu na UDA.

    Sisi tumezaliwa na kuishi kwa kupanda UDA na nathubutu kusema kuwa 90% ya waliokulia Dar in the 80's wanajua jinsi gani tulivyo kuwa attached na hili shirika. Kuanzia ma ICARUS na mengineyo. Lakini kwa Iddi Simba haya yote yalikuwa ni bure na hakuangalia how sensitive hii issue ya UDA itakavyokuwa na kasahau attachment ambayo sisi wana Dar tulivyokuwa na hili shirika ambalo wangesema wana float shares naamini watu wangelinunua na likawa shirika letu sote na tungeliokoa tuu kama ambavyo makampuni kama STAGE COACH na mengineyo ya nchi za nje yalivyokuwa PLC.

    Back to Saigon.

    Iddi Simba kwa hakuwa memba pale Klabuni lakini yeye akishirikiana na Khalifa Hamisi waliiingizwa klabuni lakini kumbe nia ya Simba ilikuwa ni kuifanya Saigon kuwa mali yake binafsi na kutokana na matatizo ya njaa (kama ilivyo UDA) bwana Iddi Simba alitumia nafasi yake kujijenga na allies wake mle lakini kama mjuavyo Saigon watu wakaiona ile ndipo wale wazee wa Kiswahili wakafanya mambo ambayo wansiasa wetu walishindwa kuyafanya nalo ni KUWASIMAMISHA na KUWAFUKUZA uanachama yeye Iddi Simba, Khalifa Khamisi, Yule mzee wa Bon City (jina limentoka) na jamaa wengine wawili watatu kwa UTOVU WA NIDHAMU, FITNA, UZANDIKI,UFISADI, RUSHWA, na MENGINEYO ambayo siwezi kuyaweka bayana.

    Sasa kama mnavyojua pale mtaa wa sikukuuu nafasi ilikuwa ndogo ndipo ikabidi Bakhressa atoe jengo lake ili iwe klabu kwa muda...na ile njaa ya pale kama ya UDA for some reasons ikabidi IDDI SIMBA arejee...mind you katiba ya SAIGON haimruhusu kuwa mwanachama pale na pili huo uongozi anautaka hawezi kuupata. Baadaya kurudi uchaguzi wa 2010 nao umewadia sasa ngoma ikawa ni DIDAS MASABURI na HASHIM SAGHAF ndipo hapo corrupt practises za Iddi Simba zivyojidhirisha wazi.

    Iddi Simba ambaye by the way ni MBURUNDI ( japo anadai mama yake ni MZARAMO) akapiga dili yeye na timu yake (Masaburi na yule meya wa Ilala yule dogo ) kuwa wakipewa backing na uongozi uliopo wa Saigon wao watawahakikishia kuwa tenda za soko la Feri na kukusanya kodi za parking mjini. Hivyo ule uongozi uliopo ukaamua kuwakubalia kuwa support .

    Kila mtu wa mjini anajuakuwa Saigon katika social calendar yao kila mwaka wana mambo mawili

    1. Kuwasomea Khitma marehemu

    2. Kuftarisha mwezi wa Ramadhani

    Lakini Iddi simba kwa kujua kuna mwanya wa mambo ya pesa basi huwa tesa weeee wale wazee wa Saigon na hivyo vijisenti vyake vya michango mpaka anapojua wamekosa pa kwenda ndio anatoa kiduchu na hapo ndipo na yeye huja na pre conditions kama vile achapishiwe kadi mpya ya uanachama, mafisadi wenzie wawe supported na mengineyo

    Sasa cha kujiuliza:

    Rizwani anaonekana ni mtoto wa Mjini ameshindwa vipi kuuliza profile ya Iddi Simba kabla hajadeal naye?

    Juma Kapuya ameingia vipi kwenye mtego wa Iddi Simba?

    Serengeti Advisers pamoja na elimu yote waliosheheni nayo ilikuwaje wakamuamini mtu kama Iddi Simba kuwa mmoja kati wa shauri wao ili hali wanajua he has nothing to offer on the table?

    Tumekatiwa tena umeme ...baadae ukirudi nitaendelea
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Mkuu slidingroof unayoyaongea humu kwangu ni muhimu saana
    sikujua kuwa masaburi kumbe alipewa support na saigon club na iddi simba
    mimi nilifikiri ni manji tu peke yake
    naomba umwage yote hapa pamoja na hayo usiyotaka kuya mwaga hapa...
     
  17. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Msisahau yanga kampuni,na nani aliyeanzisha kundi la yanga kampuni.
     
  18. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    yule meya wa Ilala ambaye ni swahiba wake Iddi Simba na Masaburi anaitwa Jerry Slaa

    basically, ni kuwa Iddi Simba ana wa control Meya wa manispaa tajiri kuliko zote Tanzania na pia ana mcontrol meya wa Dar, Saigon club na bila kusahau hayo madudu yake ya UDA
     
  19. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wazee ni kweli pia kuwa IDD SIMBA ndiye aliyeiuwa SUKITA?
     
  20. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0

    Kaka Unaulizia kikoyi YEMEN?
     
Loading...