Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iddi Simba kuhamia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wimbi la mbele, Jul 1, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Baada ya kuwaudhi watu ndani ya CCM na wao kumuandalia mpango kabambe wa kumfilisi baada ya ile skendo ya UDA kuna tetesi zimeenea hapa mjini kuwa IDDI SIMBA yuko mbioni kuhamia CHADEMA

    narudia hizi ni tetesi lakini kama mtu Iddi Simba leo akihamia CHADEMA naamini kuwa yale mashamba yooote yaliyopo ngara aliyowauzia wamarekani yatarudi mikononi mwa wa Tanzania.

    M4C for life!
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo....
     
  3. D

    Don Draper Senior Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  4. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    abaki uko uko ameshapoteza mvuto huyo
     
  5. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,638
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Milele haitakaa itokee, milele tafuta habari nyingine.
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    nikafikir ni mutu mwenye ushawish ndani ya jamii kumbe hata ccm wamemchoka! Aende tlp
     
  7. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Iddi Simba is a political has been. He is of no use to any political party. He has missed his opportunity to be an elder statesmen.
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    galasa.....
     
  9. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    .IDD SIMBA CHADEMA HAWEZI KUKUBALIWA KAMWEEEEEEEEEE



    Nakataa, nakataa, nakataa japokuwa mimi ni kidampa tu CDM, lakini ninaamini kabisa Idd Simba akiomba kuhamia CDM atakataliwa kama vile mtu anayeumwa kichaa cha mbwa anavyoyakataa maji.

    Ikumbukwe kwamba CCM imezalaurika mbele ya jamii kwa mtindo huo huo wa kukiuka maadili yake iliyojiwekea kwamba uadilifu ni moja ya vigezo vya watu kukubalika kukiongoza. Baada ya waasisi wa chama hicho kutangulia kwenye haki, basi wahuni wakakivamia chama chetu tunachokipenda matokeo yake sisi wakulima , wafanya kazi, wavuvi na wakwea minazi tukawa siyo kitu mbele ya chama cha CCM.

    Baada ya matajiri kukivamia chama hicho ndipo kimepoteza mvuto kabisa na sasa kinakufa pole pole, wakati ule watu kama hao walikuwa hawakubaliki kamwe, sasa Idd Simba aende CHADEMA akafanye nini?

    Watu wafuatao kwa tabia zao hawafai kabisa kuwa viongozi wa chama chochote iwe CCM, CHADEMA CUF n,kna wakiwa viongozi wa vyama kati ya hivyo nilivyovitaja basi chama hicho kitakufa polepole kama mtu afae kwa corbon monoxide poisoning.

    I. IDD SIMBA
    II. ROSTAM AZIZ
    III. ADEN RAGE
    IV. ANDREW CHENGE
    V. KARAMAGI


    Na wengine ongezea. ( muliokaribu na Nape Nnawie mwonyesheni asome haya.)
     
  10. D

    Don Draper Senior Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145



    Mtoto wa Kiume pekee wa IDD SIMBA ameoa kwa BOB MAKANI yule Daktari bingwa wa

    Sickle Cell kwahiyo itakuwa kama waliongea vile Lakini IDD SIMBA Mmmm Ni

    Mtoto wa SAIGON, Mikono yake imepita sehemu nyingi kweli ana Mali ndio lakini

    Kazidodosa kivyake vyake; lakini alikuwa MALI anazo tangu hajaingia kwenye

    siasa za CCM haulinganishi na kina Malecela, Mramba, Riz1, Yona, Mkapa, n.k
     
  12. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tetesi zingine ni mfu kabisa
     
  13. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ana mikono Michafu
     
  14. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mzinzi akiacha uzinzi, akaomba kuokoka, kanisa litamkataa???!!!
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,874
    Likes Received: 5,279
    Trophy Points: 280
    huwezi kuacha utoto hata ukipewa ushauri wa kuacha?

    Kama hupo makini hebu twambie kanisa kwenye hii mada liko wapi?
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,874
    Likes Received: 5,279
    Trophy Points: 280
    Kwakweli mtoa mada leo umeangaika sana kuichafua cdm.

    Yan pamoja na kuja na nyuzi lukuki umeambulia patupu!

    Nakushauri tena ujipange upya.
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Idd Simba...that is not an asset but a liability. Aendelee kukaa alipokaa.
     
  18. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyo mla rushwa ataiharibu cdm
     
  19. paty

    paty JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hapana haiseee, yaani nii kheri EL kuliko huyu IS , ahamie CHAUSTA, seat zimejaa M4C
     
  20. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hivi alishapata Uraia huyu? Mrundi
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...