Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iddi Simba kufikishwa Mahakamani; Tafsiri yangu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by maggid, May 29, 2012.

  1. m

    maggid Verified User

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 990
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 60
    Ndugu zangu,

    Nimeiona habari kubwa kwenye ITV usiku wa leo; Aliyekuwa Waziri wa Viwanda na Biashara, Bw. Iddi Simba amefikishwa kwenye Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu. Ni Iddi Simba ambaye alilazimika kujiuzuru uwaziri kwa kashfa ya sukari. Ni Iddi Simba ambaye huko nyuma aliipigania sana sera ya Uzawa.



    Na kadhia iliyomkumba sasa inahusu kafsha ya UDA. Ni lililokuwa Shirika la Usafiri Dar Es Salaam. Iddi Simba amesomewa mashtaka 8 ikituhumiwa kudanganya, kughushi na kulitia hasara ya shilingi milioni 320 Shirika la Usafiri Dar es Salaam ( UDA).



    Tafsiri yangu;

    Huu ni mwendelezo wa mwanzo uliotiliwa mashaka. Kuna watakaoanza kuamini, kuwa zama za kulindana zimeanza kufikia ukingoni.


    Iddi Simba ni kigogo. Ni Mzee wa Dar es Salaam. Ni Mwenyekiti wa Wazee wa Dar es Salaam. Leo amefikishwa kwenye Mahakama ya katikati ya Jiji la Dar. Bila shaka, kuna ambao hawakuamini kumwona Idi Simba kwenye runinga akikalia kwenye benchi la Mahakamani.


    Naam, tunaziona ishara la wimbi kubwa linalokuja, si dogo hata kidogo. Yumkini naye anasafisha njia ya wengine kufuatia. Na tusubiri tuone.


    Maggid Mjengwa
    Iringa
    Mjengwa Blog::Habari,Picha,Matangazo


    0788 111 765



     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    IDDI simba ana tofauti gani na waliokuwa mawaziri wawili YONA na MRAMBA?
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mjengwa,
    Hii habari ipo toka mchana humu JF tatizo lako Mjingwa ukiwa humu JF unakuwa mbinafsi sana uchangii thread yoyote zaidi ya kwako kama saizi umetupia thread yako kama promo nakuondoka...unashindwa hata kutoa Like
     
  4. M

    Mdomo Mwepesi Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Harakati zake za kupigania sera ya uzawa zilikuwa ni jitihada za kutaka kuficha maovu yake aliyokuwa akiyafanya au kufikria kuyafanya. Huyu ni mtu hatari -mchana ni binadamu na usiku ni "dracula".
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hakuwashirikisha wenzake kwenye huo mchongo.
     
  6. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyu ndiyo aliuza NBC kwa makaburu akiwa mwenyekiti wa board, ni kawaida yake ni raia wa Burundi aliyevaa utanganyika sasa atajuta kuifahamu Tanganyika lazima anyee debe babu huyu anjifanya tajiri kumbe jangiri
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Tangu lini kufikishwa mahakamani ikawa ni jambo la kushtua. Cha kushtua ni hukumu inayotolewa. Kila siku tunasikia msururu wa "vigogo" mahakamani, lakini hatujabahatika kusikia hukumu zao za mwisho!
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    basi naye tutamchinia
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Huyu Idd Simba sasa madhambi yake aliowafanyia watu wengine yanamrudia; alikula fedha za EPA na akanunua shares kwenye benki ya Mafisadi [ BANK M] lakini wakina Maranda na Farijallah alioshirikiana nao katika wizi, wao wamefungwa lakini yeye yuko nje.!! Now time has caught up with him.
     
Loading...