Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iddi Azzan afunguka bungeni "wizara ya utamaduni na michezo"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jogi, Jul 24, 2012.

  1. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    Ashauri wizara ya utamaduni na michezo ifutwe ili tuokoe pesa zetu zisiliwe.
     
  2. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mbunge msichana anayewaka hapa hata hajui anachoongea
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    ni kweli mkuu,
    ila fenela ana kazi kutetea hoja yake.
     
Loading...