Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iddi Azan awaka bungeni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kabakabana, Aug 9, 2011.

  1. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Kinondoni, akiomba mwongozo kuhusu kauli aliyotoa Meya wa Dar kuhusu UDA kwamba kuna wabunge wanafikiri kwa makalio na sio akili.

    Amesema kauli hiyo inadhalilisha bunge zima na imetolewa na kiongozi mkubwa. Amehoji ni hatua gani ichukuliwe
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Pamoja na ubovu wake lakini hii kauli ya Mayor wa Dar imepitiliza viwango vya kudhalilidha bunge- kama taasisi.

    Azan komaa na huyu mayor vinginevyo mtadharaulika mno.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    samahani; kwani ni uongo kumbe hawatumii nanihii kufikia maamuzi ya kijinga? hebu ona fuel crisis waliyo-create, hebu ona power crisis walituletea, na upuuzi mwingine mwingi, kweli hata mimi nashiwishika kukubaliana na Masaburi ingawa na yeye naona ni wale wale tu......na hao waliopakiwa kwenye ndege wakapelekwa kuangalia huko Barick wana akili kweli wale?
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmmm matusi mengine bwana..... jamani napita tu naelekea sokoni kununua chakula cha futari
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Spika anaongoza watu wanaofikiri kwa makalio......bado napita tu
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    labda ukapande guta maana daladala, tax na magari yenu hayaendesheki wenye nchi wamefunga vituo vyao vya mafuta, je hio haitoshi ku-conclude kuwa wanafikiria kwa kutumia hicho kiungo cha Masaburi??
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Masaburi kama kaongea ukweli vile, sijui lakini spika ataamua.
     
  8. Nyota Ndogo

    Nyota Ndogo Senior Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makalio?!

    duh, masaburi anatisha.
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    kwa nini wanaulalamikia ukweli?
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Makalio au a nus?
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mama Anne Makinda pole akutukanaye hachagui tusi Masaburi kakuvunjia heshima kubwa wewe na taasisi yako, kama ni kweli anasitahili kuliomba radhi bunge na wabunge alioelekeza matusi kwayo.

    sina mengi mama ndio nafika sokoni sasa
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    hahahahaaa Mpwa unanifanya nifurahi mwenyewe kwa huzuni, karibu jamvini kidogo basi nikwambia story za ndugu zetu wanavyotoana ngeu huko Kobili Mliman city wasijue aliewachinganisha ni nani? ni wale wale wanaofikiri kinyume nyume style.....
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Makalio aka MATAKOZ.
     
  14. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hapo kazi ipo!!>>>>>>>>>>>>Kama ni kwa wabunge wa Dar hakika akili zao ziko huko huko,Tena huyo Zungu ndo usiseme kabisaaaaaaaaa ...........................Kalio lake la kufikiri yamkini ni la kushoto!!!!!
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    Ngoja na mimi niwatafutie tusi fasta, hebu ngoja nicheki na mods kama wameenda break kwanza nilifyatue fasta haalafu baada ya muda nalifuta.....nisaidie kutafuta tusi litakalokidhi haja................
     
  16. N

    Ndole JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli wanafiikiri kwa kutumia hiyo kitu ndo maana mambo yanaenda yanavoenda..tete ehhe
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Makalio aka m a v i!
     
  18. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    JF raha tupu, nimevunjika mbavu
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    hahahaahaha kali zaidi ni makalio ya Kichina......hebu pata picha hapo sasa hizo conclusions zitakazotolewa na hao Wahe-shi-miwa
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kakukosea nin?dahh!!!!!!!
     
Loading...