Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iddi Amin na wazungu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Askari Kanzu, May 17, 2012.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. T

    TUMY JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa alikuwa mtata sana
     
  3. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Na mbabe pia! Niliangalia Hotel in Rwanda,jamaa ni noma!
     
  4. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #4
    May 17, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Daaaah ! Kawanyanyasa, kuna ile wamembeba kwenye kiti !
     
  5. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nyerere alimwita jamaa "nduli". Kwa sasa hii haiwezi kutokea Africa. Hata akina Mugabe sidhani kama wana ubavu wa kufanya vitu kama hivi!
     
  6. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,072
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Idd Amin na Rwanda wapi na wapi ndugu yangu? Amin alikua raisi wa Uganda sio Rwanda, na hata kwenye Hotel Rwanda Idd Amin hajachezwa kabisa coz hahusiani na kule. Hotel Rwanda inahusu 1994 Rwanda genocide sasa sijui Idd Amini ulimuona kwenye Hotel Rwanda ipi? Btw 1994 Amin hakua in power even in Uganda.
     
  7. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #7
    May 17, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mzee umechanganya madesa ! Naona majibu ya physics imeingiza kwenye Accounts, wapi na wapi ??!
     
  8. jambotemuv

    jambotemuv Senior Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa hili Amini alituwakilisha vyema kwani nyanyaso na mateso walotupa hawa wapuuzi wa Ulaya siyo madogo. Kwa vyombo vya vya habari walilaani sana hili lakini nyanyaso zao kwa weusi mpaka leo hawazisemei kamwe.
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Sasa ukisikia wababe wa zamani ndo hawa sasa.Akikuchekea ujue chakula chake wakina dada mpo
     
  10. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda umechanganya na The Last King of Scotland, fungua tena makarabrasha yako angalia vizuri Mheshimiwa
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    Kikwete yeye ndio kila siku anahama viwanja kwenda kuwapigia magoti.
     
  12. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,158
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hawa lazima watakuwa Waingereza. Mahanithi, Wanafki na Wabana Pua wakubwa!
     
  13. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Kiboko ya Wazungu na Magabachori.
     
  14. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Kiboko ya Wazungu na Magabachori. Chezea IDDI AMINI WEWE.
     
  15. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Kiboko ya Wazungu na Magabachori. Chezea IDDI AMINI DADA WEWE eeehh.
     
  16. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 824
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    we kijana umelewa eeh? watu tuko "siriasi" we unaleta mzaha, ng'ombe we!
     
  17. client3

    client3 JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    aliyekudesesha kakuingiza chaka...dah!!!!!!!!!!
     
  18. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,951
    Trophy Points: 280
    Duh Amin alituwakisha waAfrika ipasavyo.
    [​IMG]
     
  19. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kuna anaefahamu kilichokuwa kikiendelea hapa?
     
  20. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hao ni wazungu wakiwemo waingereza na wadachi wakila kiapo cha kuitetea kwa mtutu uganda na Amin septemba 29, 1975. kudaaadadeki Amin!
     
Loading...