Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IDD utakuwa na NANI?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by VUTA-NKUVUTE, Aug 17, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Hivi mwenzangu Idd hii 'utakuwa' na nani? Wapi? Mimi nitakuwa na 'mwenzangu' tuboreshe muungano wetu.Sehemu atakayopenda.Wewe je?
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nitakuwa na huyu siku nzima nikiperuzi JF..

    [​IMG]
     
  3. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nitakuwa Humu siku Nzima kama vipi,Mx
     
Loading...