Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

idd simba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tmlekwa, May 29, 2012.

  1. Tmlekwa

    Tmlekwa Senior Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    jaman huyu mzee c ndo yue wa sukar mwaka uleeeeee,duh kumbe na kwenye maikarus nako yumo!
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Once a thief always a thief.
    Kama angewekwa bench toka wakati ule asingeiba tena,lakini ameshaiba wee mpaka basi...fikiria wewe mwenyewe amejidhamini yeye na wote aliokwapua nao pesa za UDA kwa mali ya 8 billion!
     
  3. aye

    aye JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kanichosha kweli kujidhamini yeye na kuwadhamini washtakiwa wenzake kwa bilioni 8 alizozikwapua bonge la dharau ilo
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    huyu ndio mzee wa darsaalam!
     
  5. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Afungwe mpaka afie Jela. Haki itendeke. Tumechoka na viongoz malafi,wanatunyonya sana
     
  6. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kajidhamini yeye na wenzake kwa bil 8? Kweli hiyo ndiyo jeuri ya pesa kwa vitendo.
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Ana kashfa kibao tu..UDA,Sukari na pia sio Raia!!!!Pride iwe mali yetu kiama chao chaja soon
     
  8. Tmlekwa

    Tmlekwa Senior Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    duh,mkuu kweli umenikumbusha,na pride ni yake pia,mmh,tanzania 2na kaz,naomba 2015 ifike haraka.
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mwenyekit wa wazee wa dar es salaam huyo......ntasikitika sana atokee mwehu aseme amekamatwa kwa uislam wake,,,,,,,maana hatukawii kuanza kulialia hapa....huyu iddi simba asiishie kukamatwa yaan kama wamempandisha mahakamn it means that wapelelez na waendesha mashtaka wamejiridhisha kesi iende fasta na afungwe,kumbe mnafki na dhana ya UZAWA,yeye na wahindi baba moja mama moja
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    alex mgongolwa ndo wakili wake........mahela yanatia jeuri mdau
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    anatuhumiwa kwa kosa gani la msingi
     
  12. Tmlekwa

    Tmlekwa Senior Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    mwizi wa mali ya umma.
     
Loading...