Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Idd ni noma, Guest House zimefurika, Hakuna vyumba

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Aug 31, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    Jamaa yangu kaingia jana saa tatu usiku akitokea Mwanza, kazunguka Sinza yote bila mafanikio, kila gesti imejaa. Kinondoni, Magomeni, ilala, Tabata na Buguruni. Saa saba usiku akakata tamaa akaja home kunigongea.
    Kweli ldd ni noma.
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Heee......... Makubwa hayo! Baraza la sikukuu limehamishiwa nyumba za wageni!!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmh ni kweli jamaa yako ndo yalimkuta? Hyo ya kuklsa rum?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    we gesti yako ilikosa wateja? Puliza dawa ya kuua kunguni
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Bujibuji hapa unatudanganya!
    Guest za dar huwa hazijai usiku...
    Huwa zinajaa mchana espicially kwa siku kama ya leo
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ustake nicheke, na pilau na soda huliwa muda gani?
     
  7. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Watu wa DSM kwanini mnahusudu sana kuchunjuana? Asubuhi, mchana na usiku mnawaza ngono tu.
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wake za watu, wanafunzi, masista duu ambao ni geti kali..wote wanapatikana mchana!
    Kwahiyo kwa mantiki hiyo guest zinakuwa busy mchana! Usiku wanarudi makwao!
     
  9. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Pia bar na disiko kulipwaya sana subiri leo uone.THAMBI AU ZAMBI zimefunguliwa.
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    ingelipendeza kuona wakati wa mfungo khali ya gesti zilikuwaje.........................usiku kwa mchana.................
     
  11. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuhusu Guest kujaa ni kweli kabisa, hawa wazee walikuwa mfungoni sasa wanafunguka, nakumbuka kabla ya mfungo tulianza na VUNJA JUNGU na sasa baada mfungo tunamaliza na TENGENEZA JUNGU hiyo ndio inakuwa balaa zaidi full kujiachia, lakini suala la hawa jamaa zetu kupenda starehe linafahamika hata kwa viongozi wao wa dini ushahidi: usiku wa habari wa juzi tarehe 29 kipindi cha TBC anayebisha kama kutakuwa na ulazima nitaupload Sauti kabisa.
     
  12. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    Jamani, nani asiyejua dar mji wa kibiashara? kwani guest kujaa maana yake inahusisha watu wenye jinsia mbili? kama wote wamefika hapo kibiashara na wako singo kuna tatizo gani.

    Mi sihangai kwani dar iko kibiashara na kiutawala zaidi, wageni kila saa
     
  13. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mh haya... Lakini sidhani kama habari yako ina ukweli!
     
  14. P

    Paul S.S Verified User

    #14
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hata yale mambo yetu ya mbuzi katololiki sasa yataanza kuwa kwa foleni tofauti na wakati kabla ya hii idi
     
  15. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jana nilikula hiyo kitu hapo kwenye red a.k.a mnyama wa taifa, nikamuuliza muuzaji kuhusu hali ya mauzo kwa kipindi hiki akasema wateja walipungua kidogo lakini kuanzia jana ameanza kupokea oda za kutosha toka kwa wale wateja wake waliopotea kwa takribani mwezi mzima.
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
     
  17. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmm Bujibuji na weye mwingi wa vituko ulienda kufata nini huko mpaka ukayajua hayo? mbona mapema sana hata watu msikitini hawajatoka wala pilau haijaliwa? hayo yanaweza kua baada ya Pilau ya mchana watu wanakwenda kutembea hapo ndio tena ooooooh haisemeki lakini asubuhi yote ?
     
  18. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Sasa unafkr zmejaa kwajl gn.nao n wagen km hyo wako
     
  19. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wamefungulia "kila kitu"
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    huh.................sina uhakika,ka ni kweli mna hili balaaaaaaaaa
     
Loading...