Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Idd Azzan atishiwa kunyanganywa kadi;Ataka Sekretarieti ya CCM Mkoa na k/mati ya Siasa ijivue gamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Apr 20, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145




    Na Anneth Kagenda

    MBUNGE wa Jimbo la Kinondoni, Bw. Idd Azzan amelalamika kuwa kuna watu ndani ya chama hicho mkoa wa Dar es Salaam wamemtishia kumnyanganya kadi
    yake uanachama, jambo ambalo halimtishi.

    "Kuna mtu mmoja aliniambia kwamba tutakunyanganya kadi yako ya uanachama kwa madai kuwa ninataka Sekretarieti ya CCM Mkoa na Kamati ya Siasa ijivue gamba, hata wakiitaka leo nitawapa lakini ni lazima tuseme ukweli ili kukinusuru chama chetu," alisema.

    Hayo aliyasema Dar es Salaam jana wakati akizungumza na waandishi wa habari ofisini kwake juu ya kuweka msisitizo kwamba hababaishwi na maneno ya baadhi ya watu pale anapotaka kusema ukweli ndani ya CCM kwa nia ya kukinusuru chama.

    Alisisitiza kwamba Sekretarieti ya Mkoa na Kamati ya Siasa lazima ijiuzulu ili chama kiweze kujipanga na kujiwekea mikakati endelevu ya kushika dola bila kukumbwa na kashfa za hapa na pale zinazoendelea ndani na nje ya chama.

    "Sekretarieti ya Mkoa inanitisha eti kwanini nilisema wajivue magamba, wananiambia watanionyesha, lakini mimi ninachoamini ni kwamba pale ukweli unaposemwa wazi wazi bila kificho huwa unauma lakini lazima tuuseme kila wakati.

    "Viongozi wa Mkoa wamegawanyika katika makundi mawili ambayo yamechangia kwa asilimia kubwa kukidhorotesha chama tangu mwaka 2007. Yaliwaengua madiwani wa Kata na wale wa viti maalumu waliokuwa wakipendwa na wananchi, na kusababisha wananchi kuvipigia kura vyama vya pinzani," alisema.

    Aidha alisema kuwa Aprili 14, mwaka huu Katibu wa CCM Mkoa, Bw. Kilumbe Ng'enda aliitisha kikao cha makatibu kata na madiwani na kuwaambia kwamba hajivui magamba ng'o na kusema kuwa alitakiwa kujibu kwa hoja siyo blabla.

    Bw. Azzan aliongeza kwamba nia yake ya kutaka sekretarieti hizo zijiuzulu ni kutokana na kwamba kuna mambo mengi ambayo yamekuwa yakifanyika kimakosa ikiwa ni pamoja na viongozi hao kutotaka kuitisha mikutano ambayo watu watatoa dukuduku zao za namna ya kuboresha na kukiendesha chama.

    "Tulikuwa tunatakiwa kufanya vikao tangu Novemba au Desemba lakini cha kushangaza mpaka leo hatujafanya kikao chochote, je, ni kwanini hawataki vikao hivyo vifanyike?.

    "Sasa mimi ninasema kwamba wasipofanya vikao hivyo ndani ya mwezi huu ili viongozi watoe dukuduku lao juu ya kilichosababisha CCM kushindwa kufanya vizuri kwenye uchaguzi uliopita, nitaitisha mkutano na waandishi wa habari na kuyaanika yale yote waliyoyafanya mpaka chama kikapoteza majimbo mawili na kata nyingi," alisema.
     
  2. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Safi sana
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Jamani laana za mzee ndesamburo zitawamaliza!ombeni msamaha!
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    itafahamika tu
    peples power
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Shy-Rose atafurahi Idd Azzan kunyang'anywa kadi ya CCM

    Na inanonyesha kuwa Upinzani utalichukua jimbo
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Baba_Enock bado hajafahamishwa maana ya neno "kujivua gamba"! Kwa mwenye kufahamu maana please msaada wako ni muhimu sana!
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    An empty stomach is not a good political adviser. Sorry I will when my stomach is full !!!
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Lingekuwa tayari jimbo la CDM iwapo yule Mtatiro angeacha kwenda CUF kujipima nguvu na Kamanda Mnyika kule Ubunge na badala yake engeingia CDM na kugombea Kinondoni na bila shaka yoyote angeweza kumtokomeza Azzan!
     
  9. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hayo magamba yenu yatawapodoa wengi sana safari hii, yetu macho na masikio.
     
  10. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Sasa wanamtafuta mchawi na wachawi wapo humohumo ndani ya ccm? Jimalizeni kbs tuchukue jimbo hilo
     
  11. Mrx

    Mrx Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi karibuni CCM imekuja na kauli mpya "MAFISADI WOTE WAJIVUE MAGAMBA KUANZIA TAIFA MKOA MPAKA CHINI KABISA" lakini chakusikitisha chama hicho hicho katika Mkoa wa Dar kimeamua kumpa adhabu kali ya kumtaka Mbunge Iddi Azzan kuto zungumza na vyombo vya habari, pia imempa adhabu ya kuto kugombea nafasi yoyote katika chama hicho kwa muda wa miezi 18 kuanzia jana. Adhabu hizo zimetolewa na Juma Simba Gaddafi.....juzi kupitia magaazeti mbalimbali.

    Kisa cha kuadhibiwa Mhe Iddi Azzan nikutokana na kuitaka Sekretarieti ya Mkoa Huo wa Dar es salaam ijivue magamba kutokana na uchafu na ufisadi waliokuwa nao viongozi hao. hasa ukizingatia wameshindwa kuitisha mkutano wa kutathmini uchaguzi mkuu wa 2010 kwa kuogopea kushambuliwa na wanachama wao.

    Swali langu kwenu wana Jamii Forums.........JE NI KWELI CHAMA HIKI KINATAKA MAFISADI WAJIVUE MAGAMABA HASA UKIANGALIA ANAESEMA UKWELI NDIO ANADIDIMIZWA?????
     
  12. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wanachama na Chama chao wote ni mafisadi, Magamba yataendelea kuwaparua tu wayavue wasiyavue: kwanini anayejiona ni msafi ndani ya CCM asijiengue na kufuata njia/chama kilicho kisafi??
     
  13. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa ujumla Chama Cha Magamba hakiwezi kujisafisha, kwani Chama kimetekwa na mafisadi na lazima waendelee kutetea maslahi yao. Wako tayari kuwafukuza ndani ya chama waadilifu wachache walisalia, lakini maslahi yao yalindwe.
     
  14. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wacha wagombane! Vita vya panzi......
     
  15. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Yeye mwenyewe gamba. Wewe uliona wapi chongo likamcheka kengeza?
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,044
    Likes Received: 9,731
    Trophy Points: 280
    USANII MTUPU! Ufisadi umetapakaa ndani ya CCM yote kuanzia Viongozi wa juu kabisa katika ngazi ya Taifa hadi viongozi wa tarafa hivyo kamwe hawataweza kujisafisha.
     
  17. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Senema ya masarakasi inaendelea! Langu jicho mkono kwenye shavu. Twende kazi Magambaz.
     
  18. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hakuna msafi ndani ya ccm -Source Sophia Simba.
    kuwashughulikia mafisadi ni kuhatarisha usalama wa taifa - source Mtoto wa mkulima.
    Wala rusha ninawafahamu na nimewapa muda wajirekebishe - Source mkulu aliyepangishwa pale Magogoni.
    Hapo waweza changanya na za kwako kama kuna kitu unaendelea kutegemea kutoka kwa Nyoka, jitie moyo akimaliza kujivua gamba atakuwa na nguvu zaidi ya kushambulia. Dawa ni kumpiga kichwani na kumuua kabisa.
    Tafakari
     
  19. Mrx

    Mrx Member

    #19
    May 6, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiu kweli naona ccm suala la kujivua magamba wanacheza nalo maana haimkiniki mafisadi hao hao wampe adhabu mtu amabet anawatuhumu wao kwa ufisadi then wao wamuadhibu'
     
  20. p

    politiki JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Jamani mnakosea mnapojaribu ku support azan, huyu hana jeuri ya kuwaita wenzake mafisadi wakati yeye pia ni fisadi kwani ktk uchaguzi uliopita alionga sana ili kuchaguliwa kwahiyo wenzake wanamlalamikia kwa nini anawaita wenzake mafisadi wakati naye ni mwenzao.
     
Loading...