Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Idd Azzan amlipua Shyrose Bhanji kuhusu kujihusisha CHADEMA...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masikini Jeuri, May 28, 2011.

  1. M

    Masikini Jeuri Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe CHADEMA ILIPATA MSAADA WA SHYROSE WAKATI WA UCHAGUZI. Ndiyo maana yuko karibu sana na CHADEMA!

    " Idd azzan ambae ni mbunge aliesimamishwa miezi 18 kushiriki shughuli za chama baada ya kushindwa kuthibitisha kauli yake nae kaibuka kumlipua shyrose bhanji kuwa katika uchaguzi mkuu uliopita shyrose alitoa sapoti kubwa sana kwa chama cha CHADEMA ila hakupewa adhabu.

    Mbali na hayo Idd Azzan wiki iliyopita alipigwa zengwe na moja ya vigogo hao wa CCM kuwa eti ni pusha mzee wa mapouda..!

    Siasa za kulipuana ndiyo umekuwa mtindo mpya wakukomoana wenyewe kwa wenyewe ndani ya chama cha mapinduzi(CCM)."

    [​IMG]
    [FONT=&quot] Shrose Bhanji[/FONT]

    [​IMG]
    Idd Azzan(mbunge wa kinondoni)

    SOURCE Unique Entertainment: IDD AZZAN AMLIPUA SHYROSE BHANJI KUHUSU KUJIHUSISHA CHADEMA...!!
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,228
    Likes Received: 8,766
    Trophy Points: 280
    Ningekuwa Iddi Azzan nisingeanzisha vita ya media na Shyrose Bhanji, Bhanji ni mtu wa PR na anaiweza shughuli yake, yupo tayari hata kukata viuno juu ya stage ilimradi aonekane kwenye luninga, Jee, Iddi utayaweza hayo?
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hata wakichinjana natajijua na Chama Cha Magamba (CCM)
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani atakuwa amekusikia na kukuelewa
     
  5. M

    MWANAHARAKAtii Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha ndo yale ya kina mpendazoe yatamkuta shy,alianza hayo baada ya kutemwa kino,kazi ni kwako
     
  6. MANI

    MANI Platinum Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,849
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Sasa nani msafi huko kwenye magamba?
     
  7. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Muacheni shemeji yetu shy jamani apate tulizo la roho yake. Ni upendo tu kwa Sugu si kingine.
     
  8. M

    Masikini Jeuri Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo sapoti yote aliyoitoa ilikuwa SABABU YA JAMAA SIYO..BIBIE YUKO KATIKATI YA CHADEMA NA CCM
     
  9. M

    Masikini Jeuri Member

    #9
    May 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yoooote ni MAGAMBA TU
     
  10. M

    Masikini Jeuri Member

    #10
    May 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu huyu dada Harakati zake atazihamishia CHADEMA SOON..
     
  11. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wacha walipuane tu sie wengine tulipoanza kuona wauza unga na wazee wa madili wameingia CCM tuliamuaga kujitoa zamani!!! Sasa hivi tunakaa pembeni hatuna chama na kula popcorn kuangalia sarakasi.
     
  12. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #12
    May 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mwacheni shemeji yetu alitoa sapoti wakati wa uchaguzi kwa sababu ya lazizi wake kuwa CHADEMA na je IDD AZAN ataweza vita na shy? kwani shy anajua kweli kutumia vyombo vya habari
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Safi sana...Kama walikuwa wanawasha moto kwa mafuta ya taa basi tuwatafutie petrol kabisa....

    CCM haiwezi kuuepuka mwisho wa namna hiyo...Ukishakula nyama ya mtu huachi!
     
  14. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ccm itaishia mwanzoni mwa mwaka 2014. Yakumbuke maneno aya.
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Laiti ingezimika hata leo kama moto wa kibatari...Kuendelea na madudu yake ndio kunatusababishia kadhia zote tunazopambana nazo!
     
  16. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ebwana dah!
     
  17. G

    Godwine JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwa akili zangu ndogo nadhani mapigano yao ni ya mahusiano kwani zamani walikuwa wakionekana pamoja sasa iweje leo wanagombana kiasi hiki
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,228
    Likes Received: 8,766
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  19. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aaaaah..!!!! Sinema mpya hiyo!
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sijamjua dairekta wa episode hii
     
Loading...