Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Idd Amin Vs Nyerere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MkamaP, Dec 29, 2008.

  1. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2008
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    IDD Amin
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=LKByJp1Z04c&feature=related[/media]
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=d7Tns9QKFV8[/media]
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=ZQ4pSsabnRA[/media]
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=r7JP3fGpzhs[/media]
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=ftAEOuQuqVI[/media]

    Nyerere
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=BbyuNmCtOD8[/media]
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=XVo2V4P8JH0&feature=related[/media]

    jitahidi kusikiliza yani inafurahisha sana
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 29, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,999
    Trophy Points: 280
    Yeah...Amin was something else. Ukimsikiliza utacheka ile mbaya....
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Dec 29, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Machungwa na malimau sokoni
     
  4. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,529
    Likes Received: 2,501
    Trophy Points: 280
    "I won". ha ha ha ha!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Dec 30, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,999
    Trophy Points: 280
    "Kissinger is not very intelligent".....ahahahahahaaa...this guy was hillarious!
     
  6. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2008
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hivi huyu Amin duu anachekesha sana, Hivi mbona aalikuwa anatumia kiswahili sana? tofauti na waganda wengi.
     
  7. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #7
    Dec 30, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Amin aliishi sana Tanzania wakati akiwa KAR, kwa hiyo sishangai kwake kuongea kiswahili sana. Vile vile sehemu kubwa ya NCOs wa kwanza kwanza wa jeshi la Uganda walifundishiwa Tanzania, na hao ndio baadaye walikuwa maofisa wa jeshi hilo. Baada ya kurudfi kwao waliendelea kutumia kiswahili kuendeshea mafunzo ya awali ya kijeshi waliyosimamia. Ilifikia kiasi kuwa kiswahili kilichukuliwa kama ndiyo lugha yao ya kijeshi.
     
  8. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2008
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Mimi anachonifurahisha huyu jamaa yani anapenda vitu vya hatari hatari ,harafu yeye ndo yeye yani anataka hata wanyama wamsikilize na wengine wote ni vibonde kwake.
     
  9. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2008
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Nimekupata mkuu.Lakini huu ujasili alikuwepo nao na huko kujiamini navyo alivipata kutoka TZ nini? maana nasikia Mseven naye kapitia TZ
     
  10. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #10
    Dec 30, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180

    Inawezekana alipata confu hilo hapo bongo kweli. Niliwahi kuambiwa kuwa kuna wakati alikuwa kombania moja na Mayunga.

    Museveni yeye alisoma pale chuo kikuu akiwa anaishi jumba linaloitwa siku hizi Hall 1: zamani hizo lilikuwa likiitwa London Hall. Hiyo ilikuwa ni miaka ya sabini ambapo vuguvugu la mapinduzi lilikuwa kali sana na UDSM ilikuwa na wanazuoni wa hali ya juu sana katika anga la mapinduzi kama akina Walter Rodney na wengineo.
     
  11. H

    Hauxtable JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2008
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ...Mkuu unajua kuna kipindi huyu jamaa(Idi)aliwahi kumtumia Mwl.Telegraph akimweleza ya kuwa ni bahati mbaya sana kwamba yeye(Mwl.) ni Mwanamume lasivyo angehakikisha anamuoa!!-ohh! what a joke!
     
  12. S

    Shamu JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2008
    Joined: Dec 29, 2008
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alikuwa na akili sana.
     
  13. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2008
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo kwa namna moja ama nyingine huko walikuwa wanapewa confu laajabu.
    Ama ndiyo maana mafisadi wetu wanatufisadi lakini bado wana confu la hali ya juu.Sasa mbona wazee wetu waliopita huko wanatucheka sie kizazi kipya eti ili tupate confu lazima tupite huko?Sasa litatusaidia je?
     
  14. H

    Hauxtable JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2008
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ....Mkuu on that note nakumbuka kwa 'mama' Msikinya Hall III-out of bound for male students after 10 at Night!!!
    -anyway ni kweli Mwl. aliwa-groom jamaa wengi Tz. Chissano,Kabila(senior),
    M7
     
  15. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2008
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Mbona hizi ngoma zote zilikuwa hatari si ajabu nikasikia Mugabe pamoja na Xuma nao waliweka kambi Tz.
     
  16. H

    Hauxtable JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2008
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 379
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sina uhakika na Xuma, lakini Bob yeye alipiga shule yake kule kwa Mama(UK).
     
  17. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #17
    Dec 30, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Umesahau kozi za "....ALAAM UNIVERSITY?"
     
  18. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2008
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Sawa Mkuu nimekubali ,Lakini tukirudi nyuma Mwl Imani yake ili feli ama ilifanya nini? ama Waumini hawakuwa wengi katika imani yake?Maana kuna kipindi sijui mtangazaji wa radio gani aliwahi kumwuliza hilo swali sasa yeye alimjibu kuwa Je Yesu naye alifeli kuhubiri injili? maana yeye alihubiri watu wasiuwane lakini leo wanauwana hata na yeye pia alikubwa,alihubiri watu wasichape ngono kabla ya ndoa lakini leo mhhh,alihubiri vitu vingi ambavyo karibu wengi hatuvifuati.
    Sasa je? Dira ya Nyerere tuiangalie ktk mtazamo upi?
     
  19. Z

    Zanaki JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2008
    Joined: Sep 1, 2006
    Messages: 544
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    His Excellency President for Life, Field Marshal Al Hadji Doctor Idi Amin, VC, DSO, MC, Lord of All the Beasts of the Earth and Fishes of the Sea, and Conqueror of the British Empire in Africa in General and Uganda in Particular."


    .....I dont think so!
     
  20. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Kuna mtu aliwahi kuniambia hata marehemu John Garang alipitia bongo kuanzia secondary school kule Magamba sec Lushoto!!!!
     
Loading...