Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Idara ya Usalama wa Taifa yakanusha tuhuma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by platozoom, Jul 26, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Yakanusha kuwa haikupanga kumuua Dr. Ulimboka na kwamba kinachotangazwa na vyombo vya habari ni vipande vya taarifa visivyo na ukweli wowote na wananchi wapuuze.
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Imeongeza kusema kwamba itaendelea kufanya kazi zake kwa weledi na kuwa tukio la kutekwa Dr. Ulimboka linachunguzwa na jeshi la polisi chombo pekee chenye kazi ya kufanya hivyo.

    Pia taarifa hizo zinachafua sifa ya IUWT
     
  3. D

    Determine JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wamekana taarifa iliyoandikwa na mwanahalisi juu ya ushiriki wa TISS ktk kumteka na hatimaye kumtesa DR. Ulimboka

    source;chanel 10
     
  4. B

    Bubona JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitegemei kuwaona wakikubali ushiriki wao katika sakata hilo!!.
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Labda watuformat vichwa Kama computer tusahau kila kitu
     
  6. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    imekula kwao hiyo hawawezi kujisafisha. mbona wamelalamikiwa muda mrefu hawakuwahi kukanusha sasa iweje leo baada ya data zote kutolewa? walitakiwa wakanushe kuwa rama siyo mfanyakazi wao.
     
  7. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    jambo hili mbona lipo wazi, wasituone sisi wajinga
     
  8. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    wewe ni kichwa. yaani umenichekesha sana.
     
  9. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hawakupanga kumuua bali kumtesa ili awatajie aliye nyuma ya mgomo!
     
  10. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hawawezi kukubali hata siku moja.
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nasi tunawapuuza ninyi Usalama wa Taifa, kwani ndio mliohusika . kama mnakanusha nani sasa anahusika mngetuambia basi tungepuuza vyombo vya habari lakini kamwe hatuwezi kuupuuza ukweli.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,389
    Trophy Points: 280
    Hakuna jipya
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hatutegemei wakubali ndio mana na wananchi tunawapuuza wao !
     
  14. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nasi tunawapuuza ninyi Usalama wa Taifa, kwani ndio mliohusika . kama mnakanusha nani sasa anahusika mngetuambia basi tungepuuza vyombo vya habari lakini kamwe hatuwezi kuupuuza ukweli.
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red, wangekuja na taharifa kamili pengine tungewaelewa

    kuhusu kuwapuuza Mwanahalisi wanaweza wakasubiri sana
     
  16. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata Magogoni wamekanusha ijekuwa hawa maslai ya mafisadi? tulitegemea watakuja hivyo. Hakuna cha kushangaa zaidi ya kusubiri 2015 tuifumue hii TISS. TISS imekuwa janga la Taifa kama alivyo Mr. Vasco Da Gama Matonya
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwa kuwa muhusika aliyetajwa na kova ni mkenya ,je hawaoni tukio hili linahatarisha usalama wa taifa?
     
  18. M

    MTZmakini Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama si wao watuambie basi ni nani, au ni yule mkenya. Wasituchanganye hapa, nafuu wanyamaze kimya tu. Pumbavuuuuu
     
  19. S

    STIDE JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wamhoji kwanza Zoka na Msangi then waje na makanusho yao!! Vinginevyo.......!!!
     
  20. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumeshawapuuza TISS na tunajua kuwa Usalama wa Mafisadi ni waongo pamoja na Director wao Kova
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...