Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Idara ya Uhamiaji yawanyima Madaktari passport -BBC habari

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by CPA, Jul 26, 2012.

  1. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Serikali ya tanzania kupitia idara ya uhamiaji inalalamikiwa na madaktari kuwanyima pass port (hati ya kusafiria nje ya nchi). Idadi kubwa ya madaktari wanakimbia nchi kwenda nchi nyingine ambako wanahitajika wakafanye kazi huko kwa maslahi mazuri, hii imetokea baada ya kutokea mgogoro kati ya madaktari na serikali ya tanzani. Madaktari wakifika uhamiaji wakijitambulisha wao ni madaktar, ma ofisa wa uhamiaji wanaambia wasubiri. Hata hivyo afisa wa habari uhamiaji amekana shutuma hizo, amesema itakuwa hawakutimiza baadhi ya masharti. Imeelezwa madaktari wengi wamepata kazi nje ya nchi hasa burundi, rwanda, botswana etc.
    Source. BBC SWAHILI-HABARI
    CPA(T)
     
  2. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,965
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Kwa maagizo ya dhaifu,I think so
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    walivyoruhusu watu wakatafute kazi popote walifikiria inashindikana?
    "Bora uishi kama mbwa ughaibuni kuliko mtu tanzania'
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni kuminya haki zao kikatiba. wanao uhuru wa kwenda watakako mradi hawavunji sheria.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ubabe ubabe tuu!
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Typical! So mediocre!
    Sasa ukiwamanipulate hivyo utafaudikaje? Punda ukimpeleka mtoni kunywa maji ni hiari yake!
     
  7. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ubabe dhidi ya haki katu hautashinda. Lita-solvika tu kwa namna yake. Hata kama ni kupitia vifo vya wadhalimu.
     
  8. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hivi wakiamua kutibu kwa kisasi, tutapona?
     
  9. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanaweza wakaomba uraia wa nchi nyingine (wakiwa ndani au nje ya TZ) kwa kigezo hicho na wakapata. Wajipange vizuri tu na mawakili wao; kama wana nia basi watafanikiwa. Kuna watanzania wengi walipata uraia wa UK kipindi kile cha ugomvi wa "CUF na CCM" chini ya mwamvuli wa kuwa wanachama wa CUF wakapata. Walipofika UK wakafanya mipango na wakapata passport za TZ (kwa mlango wa nyuma).
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    dogo alishafika rwanda kitambo
     
  11. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    si dhaifu alisema wakatafute kazi popote?sijui ni balaa gani lililotupata watanganyika....
     
  12. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Leseni zao zifuteni, passport muwanyime but the bottom line is you cannot enslave an educated man.
     
  13. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wakati Dhaifu ananyoosha mdomo wake na kutamka kwa mbwembwe kwamba asiyetaka kufanya kazi akatafute kazi kwingine, ina maana ilikuwa ni One of many epsodies za movies zao za Ki-commedy!
     
  14. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    inashangaza kusikia eti daktari hana hati ya kusafiria,baada ya kufukuzwa kazi ndipo anaona umuhimu wa kutafuta hati ya kusafiria sasa..
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    kwani ukishakuwa Dr unapewa paspoti? Umeuliza swali la kijinga sana!
     
  16. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hivi dhaifu anafikiria nini!???
    Yaani kila kweli tuna ongozwa na kilaza!
     
  17. r

    raymg JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ushamba wa viongoz wetu....c utawala huo..cjui hata hzo Phd wanapewa kwa misingi gan
     
  18. a

    andrews JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wajiunge na siasa kwa wingi ndio njia pekee ya kupambana na serikali dhaifu
     
  19. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Madaktari wameamua kujiunga na wadandia meli kwenda kuwa wabeba mabox ughaibuni kulikomchosha Le Mutuz, jambo zuri watajifunza mengi maana wakiwa Tanzania tu wanakuwa na ndito za ajabu ajabu. Huko waendako kodi watakayokokotolewa watajua kuzaliwa. Wawaulize wabeba mabox yanayowakuta, lakini licha ya hayo kidogo kinaingia mfukoni kuliko bongoland.
     
  20. P

    Pulpitis Senior Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watazitoa tu,Drs wanaweza kuwa hawana nguvu za kimamlaka but ni watu wenye akili timamu,ndio maana habari hii imeanza kufika kwenye vyombo vya habari vya kimataifa.Jk akitaka miaka iliyobaki kwenye uongozi wake iwe mirefu aendelee kuwanyanyasa Drs.
     
Loading...