Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Idara ya Uhamiaji mnalijua hili....!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by madibira1, Aug 19, 2012.

  1. madibira1

    madibira1 Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna wahindi wengi sana ambao ni wahamiaji haramu ambao wako hapa nchini.... na Asilimia kubwa wako kwenye viwanda na makampuni ya wahindi. Pindi mnapokuja kuwa kagua wengine hujificha hadi kwenye stores.. mkiondoka tu wao back to work na niwengi balaa. Nashauri msiwe mnatoa taarifa mnapokuja nakama huwa hamtoi taarifa basi mbadilishe mbinu.
     
  2. k

    kipuri Senior Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutajie unaowajua tuwashughulikie
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Serikali yako ni sikivu, fanya kuwaandikia Uhamiaji then drop kwenye sanduku la maoni
     
  4. madibira1

    madibira1 Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pitia viwanda vyote vya mafuta uliza wafanya kazi watz wata kuonyesha rightaway
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mkuu hujui hao wahindi wamefanywa vitega uchumi na hao maafisa uhamiaji...kumbuka ishu ya yule afisa wa uhamiaji kule Moshi alivyokuwa na kitabu feki cha risiti, hela ikipatikana yote anatia ndani
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hii nayo siasa?
     
  7. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapa ndo huwachoka watz. Unaona mharifu kajificha stoo, unatulia unaleta udaku jf? Si wataje ili washughulikiwe!
     
  8. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Mkuu kwa taarifa yako tu ishu hiyo inafahamika kitambo lakini kama alivyosema watu8 hapo juu hiyo ni mitego ya noti ya vijana wa uhamiaji,mbaya hao jamaa wanakuja hapa kama expati wakati kazi zenyewe wanafundishwa humo humo viwandani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    kwani unafikiri uhamiaji hili hawalijui??

    hili ni deal hapa mjini
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,349
    Trophy Points: 280
    Jengo la richmond upanga wamejaa kibao wahamiaji haramu wachina wahindi
     
  11. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wahamiaji haramu ni wengi sana hapa Dar. Hata Wasomalini wengi mitaa ya Gerezani, Kkoo na Mtoni, wao hawajifichiila pia hawakamatwi.
     
  12. k

    kupe JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45

    maafisa uhamiaji hawaendi kukagua ila wanaenda kuchukua mgao wao (hela)
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    nenda pale south beach kigamboni kwa yule muhindi aliemchoma moto raia utawakuta kibaaaaooo
     
  14. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu umemshambulia bure mleta mada, amemaliza kila kitu.
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    hili jambo lishatuchosha....wakenya ndo usiseme.....uhamiaji wanachukua tu pesa wanaondoka......li nchi la kifala sana hili......
     
  16. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    fikeni ubungo plaza kuna godown kubwa sana wako wachina pake kibao wanauza tiles na other building materials
    wenye work permit hawafiki 6 wengineo wote hawaba kibali chochote
    uhamiaji wanajua hili wakifka wanachukua chao na kuondokoa
    inabidi kikizidi tuwe kama south afrika sasa kama uhamiaji wameshindwa kazi
    tutawasaidia sisi kuwaondosha
     
  17. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu, uhamiaji sio waganga wa kienyeji....watajuaje kuna watu stoo bila kuwasaidia? Hili siliafiki.
     
Loading...