Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Idara ya Uhamiaji kunani? Vipi ucheleweshaji huu wa kutoa paspoti?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zak Malang, Oct 5, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    WanaJF:

    naomba kuoitia jamvi hili iwapo kuna mtu anafhamu kinachoendelea katika Idara ya Uhamiaji -- sababu ya kuchelewesha kutoa paspoti.

    Kuna dada yangu mmoja alioma pasipoti na kila kitu alikamilisha, hatua ya mwisho ilikuwa ni kuchukuliwa alama za vidole ambayo tayari alishachukuliwa, na akapangiwa tarehe ya kwenda kuchukua hiyo pasi ya kusafiria -- yaani aende baada ya wiki mbili.

    Inakuwaje hadi leo karibu miezi miwili bado hajapata? kila akienda katika ofisi yao kule Wizara ya Ndani anaambiwa bado haijaletwa. Na hawatoi jibu ni kwa nini uchelewshaji huu.

    Naomba Uhamiaji waeleze inakuwaje?
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama angekuwa ni mgeni anaomba vibali vya kuishi angeshamaliziwa ila kwa Wazawa inabidi usumbuliwe kwanza kama humjui mtu hapoa Uhamiaji basi inabidi uwe mvumilivu.
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa atachukuaje passport wakati hatua ya mwisho ya kuchukua alama za vidole hajafanya, nachojua ukishakamilisha hatua hiyo ya kuchukua vidole ndo unaaambiwa kusubiria wiki mbili lakini kutokana na uharaka wa mtu kuna wengine ndani ya siku mbili unachukua mzigo, so mwambie akamilishe hatua hiyo ya mwisho
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Mkuu, sorry, nimesharekebisha thread -- tayari alishachukuliwa alama za vidole na kupangiwa siku ya kuchukuwa, lakini sasa ni miezi miwili imepita tangu hiyo siku ya kuchukua.
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Du sasa kama alama za vidole keshachukuliwa zaidi ya mwezi mzima halafu passport hajapata wala siwezi kusema kuwa eti ni rushwa inahitajika hapo maana rushwa inatolewa wakati wa kuiprocess lakini ikishafika hatua ya kuchukuliwa vidole kunakuwa tena hakuna longo longo ni kuchukua tu.Naomba mhusika aende sehemu passport zinapotolewa baada ya kuwa processed ambapo ni kule ofisi za uhamiaji karibia na TACAIDS maeneo ya stesheni kama hawajabadilisha na wala sio Wizara ya Mambo ya Ndani then aangalie kama jina lake lilishatoka
     
Loading...