Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Idara ya Propaganda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kichuguu, Aug 12, 2010.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Propaganda:


    Katika mazingira ya kisasa, propaganda ni njia inayotumiwa na vyama kujipatia wafuasi kwa kuwaambia lolote linaweza kuwavuta hata kama ni uwongo.

    Je Tanzania tunahitaji idara za propaganda? Ni Vyama vingapi vya siasa vina hizo idara za propaganda??
     
  2. K

    Kafara JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mzee mbona chama tawala kinao makada ambao
    wamesomea hii kazi. nina hakika na wale wa enzi ya vita baridi
    japokuwa sina hakika kama wanao wataalamu wengine wenye
    ujuzi wa propaganda za dunia ya sasa hususan kwa mazingara ya
    tanzania ya sasa.
     
  3. M

    Mkulima mimi JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    unamaanisha Tambwe Hiza amesomea au John chiligati???
     
  4. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Siku hizi kuwadanganya watu si jambo rahisi. Tafsiri ya propaganda maana yake ni ku-manipulate public opinion kwa lengo la kuwafanya watu wa kubaliane na ajenda yako. Sasa hivi watanzania wengi hawadanganyiki kirahisi kama zamani. Chief propagandist wa CCM alikuwa Kingunge, his last try ended up in misery. Aliongopea watu kwa makusudi matokeo yake ameonekana hana maana tena.
     
Loading...