Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Idara husika tunahitaji maelezo juu ya maendeleo ya wabunge wetu wanaotibiwa Nje!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Nov 8, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Tunaiomba Idara inayohusika kutupa maelezo yakina juu ya wabunge wetu wanaotibiwa nje kuhusiana na hali zao za kiafya!Aiingii akilini kuona mumekaa kimya wakati wale ni wabunge wanawakilisha watu zaidi ya 200 jimboni na hamuwapi flusa wananchi ya kutaka kujua hali za wabunge wao waliopelekwa nje kwa matibabu!!inamaana kitengo cha Habari cha Bunge kinafanya nini kwanini hakianzishi mawasiliano kwenye mitandao ya kijamii??je ofisi ya waziri mkuu kwanini haitoi habari kuhusu afya za wabunge na mawaziri walioko matibabuni nje ya nch??kwakuwa ofisi ya waziri mkuu ndiyo kiongozi wa shughuli zote bunge serikalini!!Aibu au mnataka kutuhabarisha habari za msiba?? kana kwamba mengine kama hayana tija kwenu sisi ndugu za wagonjwa,wafuasi,wanajimbo tunahitaji kujua nini mstakabali wa afya za wabunge wetu nawasilisha!!
     
  2. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Mi nasumbuliwa na kichwa nahisi ni kipanda uso nahitaji msaada wenu
    nikapate matibabu india kwani mkinichelewesha mutapunguza Idadi ya
    wapiga kura!
     
Loading...