Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Idadi ya Wapiga Kura ni Ipi ?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by AK-47, Oct 29, 2010.

  1. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133

    Ndugu zangu nimekuwa nikihisi kuwepo kwa ubabaishaji mkubwa katika Tume ya Uchaguzi, awali walituambia wapiga kura wamefikia milioni 21, baadae wakasema wamefanya marekebisho sasa wapiga kura ni milioni 19 na ushee. Kweli juzi nilipoingia kwenye tovuti yao nikaona idadi hiyo ingawa yana kichwa cha uboreshaji wa awamu ya kwanza kwa mwaka 2007-2008, lakini cha kushangaza leo nimefungua tovuti yao nakutana na idadi hii 18,014,667.

    Swali je inawezekana tume haijui idadi kamili ya wapiga kura ?
    Na Kama ndio basi kunahaja gani ya kufanya uchaguzi bila ya kujua idadi ya wapiga kura.
     
  2. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Nchi iliyoharibika hata ata watendaji wake wanaharibika,kukosekana kwa umakini katika kufanya mambo ni cancer nyingine inayosumbua nchi yetu.CHAGUA SLAA
     
  3. doup

    doup JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hesabu za Kujumlisha na Kutoa imekuwa tatizo kiasi hicho sina imani na tume hii kabisa
     
Loading...