Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Idadi ya wapenzi..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SOKETI, May 30, 2012.

  1. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inasemekana kuwa wanawake walio wengi wamekuwa wakitembea na wanaume zaidi ya kumi kabla ya kuolewa. Idadi ya wanaume imekua ikiongeza siku hadi siku. Takwimu zinaonyesha hadi kufikia hatua ya kuoa/ kuolewa wanawake huwa wamekwisha kutembea/ na wanaume wengi zaidi ya wanawake/ mwanaume anaokuwa ameshawahi kuwa nao kimapenzi. SWALI:- MPAKA KUFIKA UMRI ULIO NAO USHAWAHI KUWA NA WAPENZI WANGAPI NA UNATEGEMEA KUONGEZA WANGAPI MPAKA KUOA/KUOLEWA?
     
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa hivi 27 na nina mpango wa kuongeza wengine kama nusu hivi ndio nioe.. nikiishaoa napunguza walau wawe 13 kwa mwaka
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    50. . . nataka kufikisha 100.
     
  4. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,803
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    labda ungeweka bayana wanaume wanatembea na wanawake wangapi kabla hawajaoa
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Una miaka mingapi?
     
  6. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    namaanisha idadi ya wanaume au wanawake uliyo wahi kutembea nao
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi mwanaume. Sijui swalilinanihusu???? but am approaching 30
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    so kila wanachofanya wanaume ni 'sawa' wanawake wafanye pia?
     
  9. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    hiyo mashine au mtu.!!?
     
  10. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nani tena ana miaka mingapi?
     
  11. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Ni kweli unakuwa umeshapitia mahusiano na wanawake tofauti tofauti kabla ya kuwa nae utakayemuona kuwa huyu naweza kutulia nae na kujenga familia.
     
  12. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,803
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280

    Sio kutembea nao tu, pia nimekimbia nao wengi sana tu. Kwa mfano sasa hivi nipo mtaa wa Kongo, ninaotembea nao kwa sasa tu siwezi jua idadi yao.

    Je mwenzangu wewe umewahi tembea na wangapi?
     
  13. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,803
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    relatively, unataka kuniambia wanaume hawatembei na wanawake?
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani wewe ni mashine au mtu?
    Jibu unalo.
     
  15. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    namaanisha kufanyanao mapenzi..
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    1000 na natumaini kula vichwa 2000 hadi 2015
     
  17. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duuuuuh! hata sikumbuki idadi yao maana ni wengi sana
     
  18. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Swali lako nadhani linawahusu WANAWAKE na WANAUME, ila umelichanganya mno. Mwanzo ukilisoma linaeleweka kama unamzungumzia MWANAMKE na mahusiano aliyowahi kuwa nayo. Lakini katika swali lako lako katika BLUE linalenga watu wa jinsia zote mbili. Na hapo katika GREEN hujaeleweka kabisa. Funguka vizuri ili upate comments za kueleweka.
     
  19. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    chukua karatasi uwaorozeshe kisha uwa hesabu, alafu chukua hatua
     
  20. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Page is loading. . .1..2. . 7. 15. . . .38. . .51 Refreshing! Ops sorry, it appears there is network probem. loading is taking longer than expected!
     
Loading...