Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Idadi ya wanawake ni wengi kuliko wanaume?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaka Mkubwa, Oct 20, 2009.

  1. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #1
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakulu ni muda mrefu nimekuwa nikisikia kuwa takwimU zinasema kuwa idadi ya wanawake ni wengi kuliko ile ya wanaume wanaoshi dunia kwa muda wote!
    Mbaya zaidi nikasikia kuwa kwa siku za hivi karibuni hali hiyo imebadilika na kuwa wanaume ndiyo wengi zaidi!

    Leo hii naomba nipate maoni yenu juu ya hili hapa jamvini...nawaaaminia sana NA NATANGULIZA SHUKURANI ZANGU ZA DHATI.
     
  2. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni kweli
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wanawake ni wengi mno, yani kwa mahesabu ya harakaharaka duniani mwanamme mmoja anamiliki wanawake watatu!
     
  4. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #4
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani unadhani Mwanamke mmoja ana wanaume wangapi? Isiwe kwavile wao wanajificha kwakuwa kwao kuwa na wanaume wengi ni aibu zaidi? Mimi nafahamu kuwa wanawake nao wanawanaume wengi tu, hasa hawa mabinti wakisasa yani hawajatulia kabisaaaaaa!!!!!!!!!
     
  5. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #5
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  6. October

    October JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    This is over exaggeration. look the figures below

    Sex ratio: at birth: 1.07 male(s)/female
    under 15 years: 1.06 male(s)/female
    15-64 years: 1.02 male(s)/female
    65 years and over: 0.78 male(s)/female
    total population: 1.01 male(s)/female (2009 est.)



    Definition: This entry includes the number of males for each female in five age groups - at birth, under 15 years, 15-64 years, 65 years and over, and for the total population. Sex ratio at birth has recently emerged as an indicator of certain kinds of sex discrimination in some countries. For instance, high sex ratios at birth in some Asian countries are now attributed to sex-selective abortion and infanticide due to a strong preference for sons. This will affect future marriage patterns and fertility patterns. Eventually, it could cause unrest among young adult males who are unable to find partners.


    Source: CIA World Factbook - Unless otherwise noted, information in this page is accurate as of September 17, 2009


    source http://www.indexmundi.com/world/sex_ratio.html
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Baada ya kupata jibu sahihi ungependa kuongeza au kupunguza wanawake ulionao kutegemea na jibu utakalokubaliana nalo........?????
     
  8. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #8
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Enheeeee haya ndiyo niliyokuwa nayataka. Bravo mkulu.
     
  9. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #9
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nita-Balance kulingana ratio itakayokuwepo kwenye jibu ndugu.
     
  10. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    1. Hivi mbona nchi za Kiislamu mwanamme mmoja huoa wake hata wanne..na bado akina mama wengine wanabaki?

    2. Halafu basi- akina mama kuishi miaka mingi (2-8)..zaidi ya kina baba!
     
  11. GP

    GP JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sikumaanisha hivyo mkuu!, watakuja wanaharakati hapa iwe balaaa.
    nilimaanisha gender ratio ya wanawake kwa wanaume na si vinginevyo
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    Mpwa usiwaogope wana harakati. Ukweli ni kuwa mabinti ni wengi mpaka inatia aibu.
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    nenda kulia , nenda kushoto wanawake ni wengi sana.
    mwanaume mmoja anauwezo wa kumiliki wanawake kumi,vivyo hivyo wanawake kumi wanaweza kumilikiwa na mwanaume mmoja.
     
  14. October

    October JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    What they do is shuffling wives around. Ingekua kila mtu ana stick na mke wake huyo huyo for life wasingetosha. Kule ni kawaida kukuta mwanamke ana chuo cha 3, cha 8 hata cha 10. Sasa kwa mtindo huo kwa nini wasitoshe?
     
  15. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Na vile vile akina Baba ndio wanaoongoza kwa kufariki kulikoni akina mama.
     
  16. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ila nasikia huko Japan,wana uhaba wa wanawake.Wanaume wanahaha waoe nani.
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo ili tuweze kusaidiana inapasa wanaume kuoa more thana one wife eeh!!!!?
     
  18. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  19. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Una hoja binafsi wewe!!
     
Loading...