Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Idadi ya Wanawake inazidi kuongezeka wakati wanaume ni wachache na wanazidi kupungua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mambomoto, Jun 28, 2011.

  1. m

    mambomoto JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Idadi wanawake duniani inazidi kuongezeka wakati wanaume ni wachache na wanazidi kupungua. Je pawepo na utaratibu kila dume liwe na wake zaidi ya mmoja?
     
  2. Joste

    Joste Senior Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo moto, hujui mbona tayari wanaume wengi wanawanawake zaidi ya mmoja. Swala ni lini itakuwa wazi kijamii na kisheria
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Yaani usemayo ni kweli
    Kwa mwaka huu nimeona kina dada Ten wamejifungua kati yao mmoja tu ndio amejifungua mtoto wa kiume ..wengine tisa watoto wa kike
    Sijui mungu ana mpango gani na kizazi hiki?
     
  4. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Una pesa ya kuwatunza?
    Una uwezo wa kuwahudumia?
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa Mungu kwanza
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuzaliwa msichana ni mpango wa mwanaume,akipenda atazaa mtoto wa kiume!!!
    Kama hujaelewa watafute wataalamu watakupa validity ya statement kwamba

    "It's a husband who decides the next child to either be a boy or girl"

    Tatizo wanaume wengi tunafanya mapenzi kama jogoo fasta fasta tu bila mpango
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mh mbona mi ndugu zangu weng wamezaa watoto wa kiume?
    wa kike mmoja tu
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ni katika harakati za kuhalalisha infiiii?
    au katika kujitukuza kwamba ur so scarct?
    au ni bdhaa adimu sana?
    so kila mkitakacho ni poa cz hampo weng?mnaringa?

    bora yangu mie mwenye jinsia mbili .....i better remain neutral :A S-baby:
     
  9. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mimi kwa mama yangu tuko wanaume watupu, lakini sipingi idea ya huyu jamaa asilimia kubwa ya watoto wanaozaliwa kwa sasa ni wa kike, hata wakizaliwa wakiume wengi wao wanapata birth asphyxia natabiri kizazi kijacho wanawake watakuwa na akili zaidi kuliko wale wa kiume
     
  10. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MH! Labda lakini mimi nilionao jirani yaani marafiki ndugu, na majirani niliwahi waona na mimba karibu wote wamejifungua watoto wa kiume
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,815
    Trophy Points: 280
    nipe shule kamanda
     
  12. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaa! Hata kama mtoa mada anatania, ukweli ni kuwa Baibo haikosei, kuna mahali fulani imeandikwa hivi; "Wanawake kumi watamshika mwanamme mmoja na kumwambia, tutakula chakula chetu, tutavaa(kwa gharama yetu?) lakini tu tuitwe kwa jina lako!!!" So, no matter how lazima hayo yatimie, yeyote anayepata katoto kamiss ajitahidi kukasomesha na kukafundisha utafutaji....!!!
     
  13. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acha umalaya wewe.
     
  14. MAHENDEKA

    MAHENDEKA Senior Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wanawake ni wengi sana duniani karibu mara tatu zaidi ya wanaume,hebu tazama eviden ce hapa
    Ni hivi kuna chromosomes za aina mbili kwa binadamu

    X- chromosome which stands for femaleness and
    Y- chromosome which stands for maleness

    Ndani ya shahawa ya mwanaume kuna chromosomes XY.Na ndani ya yai la mwanamke kuna chromosomes XX.
    Mwanaume na mwanamke wanapokutana kimwili hutengeneza kiumbe ambacho kitaalamu huitwa zaigote,kiumbe huyu ni matokeo ya mchanganyiko wa chromosomes toka kwa baba na chromosomes toka kwa mama yaani XXXY.


    Sasa ukiangalia hapa kwenye XXXY probability ya kupata mtoto wa kike ni robo tatu wakati probability ya kupata mtoto wa kiume ni robo moja tu,au kwa maneno mengine ni kwamba wakizaliwa watoto wanne basi wa kike ni watatu na wa kiume ni mmoja!...Nafikiri hii ndio sababu hasa inayowafanya wanawake kuwa wengi duniani ..


    Kuhusu hilo la akili nadhani si kweli
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Duhhhhh
    Hali ikiwa mbaya sana
    Itabidi turudi kipindi kile
    Cha mke zaidi ya mmoja .
    Is just a suggestion...
    Labda mambo ya infi na kutoka nje
    ya ndoa zitapungua

    Sababu itakuwa halali....
     
  16. MAHENDEKA

    MAHENDEKA Senior Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ni hivi mbegu ya kiume au gameti(XY) ina sifa moja,huwa inatoka kwa spidi kubwa sana.Lakini hiyo Y-chromosomes iliyopo kwenye gameti inaishiwa nguvu na kufa haraka kuliko X-chromosome wakati wakiwa safarini kwenda kukutana na yai(haimalizi siku tatu inaishiw anguvu na kufa)

    Mbegu ya kike(XX) au yai linatoka kwenye via vya uzazi(ovari) kwa spidi ndogo sana na huchelewa kufa mpaka ifike kwenye mji wa mimba(huchukua takriban siku 14 kusafiri kutoka kwenye fallopian tube mpaka inapokuja kufa kwenye uterus,na ikifa ndiyo tunasema mwanamke amepata hedhi au ame-bleed )

    Sasa kama wewe ni mwanaume na unataka mtoto wa kiume, jaribu kukutana kimwili na mkeo siku mbili hadi moja kabla hajapata hedhi,hapa kuna probability kubwa ya kupata mtoto wa kiume,sababu ile Y-chromosome toka kwa baba itakuwa haijaishiwa nguvu wakati huo huo yai la kike litakuwa limesogea sana kwenye mji wa mimba(uterus).

    Lakini kama unataka mtoto wa kike,jaribu kukutana na mkeo siku ya nne au ya tano kurudi chini kabla hajapata hedhi
    angalia jinsi nilivyomjibu Dr G hapo chini ikusaidia kunielewa zaidi
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mbona wanawake wengi nao wana mabwana zaidi ya mmoja. Wanawatoa sayari gani?
     
  18. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nadhani hali itakuwa mbaya zaidi. manake wanaume hao wachache bado wapo watakaokuwa mashoga...lowering the number of men (properly so called)even further!
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    hao ndugu zako ni 0.00000000000000000000000111 Hawana impact!
     
Loading...