Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Idadi ya wanachama CHADEMA imepanda kufikia...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Technician, May 16, 2011.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafadhali mwenye data kamili atupashe sisi tulioko vijijini idadi ya wanachama mpaka sasa imefikia wanachama wangapi mpaka sasa.
     
  2. m

    matawi JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    milion 4, kwa makisio
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    na waliorudisha kadi singida mmewahesabu
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    CCM mpaka sasa wana wanachama milioni 6.3 , kwa CDM wao wako mjini tu mkuu hawazidi milioni 2. Hizo ndizo data na zenye uhakika !
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Hadi mwisho wa maandamano ya kanda ya ziwa, kulikuwa na wanachama hai wa CDM wapatao milion 7, hao ni wale wenye kadi. Na inasemekana zaidi ya watanzania milioni 14 wanaiunga CDM bila kumumunya maneno sehemu yeyote ile, hii ni kwa mujibu wa habari za chini ya carpet, changanya na kwako utapata chini kidogo au juu kidogo.
     
  6. m

    menny terry Senior Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kumbe kuna uwezekano wa kuichukua hii nchi 2015.
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kumbe huna uhakika ! mjini wako wangapi na vijijini wangapi ?
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu ndoto hiyo bana vyama vya ukabila + udini haviwezi kuichukua hii nchi vitatuletea vita bure aisee
     
  9. A

    Analytical Senior Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    May 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Upo kitengo gani pale tume ya taifa ya takwimu? Hebu tujuze ni asilimia ngapi ya watz wenye imani na mkweree?
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Punguza kiherehere tumeuliza wanachama wa CHADEMA, siungeanzisha thread yako kuuliza CCM ina wanachama wangapi?
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Maujanja mengine bana ukitoa E ya mbele inakuletea ******
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nimesahau kabila la Kikwete hebu nikumbushe
     
  14. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #14
    May 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Najitahidi sana kufanya maombi angalau ufunguke toka makucha ya mkoloni mweusi ccm! Yani we binadamu unanyege mbaya na ccm sijapata kuona! Kumbuka nilikueleza kuwa we unaakili nzuri tu ila hujapata maono!! Sipati picha we ni kijana au mzee, maana kama ni kijana ni hasara kwa taifa la leo na kesho. Ktk jina la yesu kristo wa Israeli na mtume mohamedi s.w wa Minah Fungukaaaaaaaa!!!
     
  15. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #15
    May 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Kweli we mgonjwa afadhari hata Nape!

    Nimekuuliza swali badala ya kujibu unamtusi rais wako na mwajiri wako!
     
  16. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chukua idadi ya wanaoshiriki maandamano zidisha mara 0.0005 unapata idadi ya wanachama!
     
  17. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Idadi yetu ndani ya CHADEMA ni kama tulivyo; Watanzania woooooooooote wasiopenda zuluma wala kunufaika kitu kutokana na ufisdi nchini. Sasa jibu la swali lako kwamba huenda tumefikia wangapi hadi hapo jana tu, your guess is just as good as mine.
     
  18. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kheeee...!! Kumbe kwenye maandamano kuna attendance register??? LoooooL!!!
    .
     
  19. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni ngumu kutambua idadi kamili kwa sasa, ila hali halisi inaonyesha chadema inakubalika nchi nzima, tatizo haijafanikiwa peleka uongozi hadi ngazi za vitongoji, ikifanikiwa hapo, basi itachukua dola mara moja.
     
  20. zizon

    zizon Member

    #20
    May 16, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ama kweli usipokuwa unafuatilia habari unakuwa mzigo kwa wenzio,, kweli hadi leo ukiona mtu mwenye akili bado anashadadia CCM hakika huyo hana la ziada katika dunia hii anafaa atoswe baharini kiwe chakula cha samaki.
     
Loading...