Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Idadi ya waliokufa kwa athali za mgomo wa madaktari

Discussion in 'JF Doctor' started by DOMA, Feb 10, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kwa tamko lililotolewa na taasisi za haki za binadamu zinasema watu taklibani watu 1200 wamefariki katika hospitari zote ambazo zilikuwa na mgomo huku maelfu wakiwa Amepata athali zaidi kama ulemavu wa kudumu nk
    chanzo Bbc
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    1200?mmh
     
  3. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    ICC - The Hague!
     
  4. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nchi ya amani hii. Vurugu za Kenya ziliua 1000.
    Amani feki ya wabongo wajinga imeua 1200. Idumu amani.
    Eee Mungu iangamize nchi hii, haina tofauti na Gommorah!
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    Hey What is this>( Eee Mungu iangamize nchi hii, haina tofauti na Gommorah!) Mkuu baada ya kumuomba Mwenyeezi Mungu aiokowe nchi yetu wewe ndio kwanza unailani nchi yetu? Ahhhhh nchi yetu imekukosea kitu gani mpaka uilani?kama kulani inatakikana ulani Viongozi wa nchi yetu sio nchi yetu upo pamoja na mimi mkuu mpinga shetani?
     
  6. p

    pierre peter Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    laaaaaaaaaaaaaana kwa serikal, watu waiokua na hatia wanaangamia na kupoteza viungo vyao.
     
  7. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli FL na tena yaweza kuwa zaidi ya hapo, wengi walijifia tu majumbani kwa sababu walijua hata wakienda hospitali hamna lolote litakalofanyika!

    Kwa serikali ambayo haijali raia wake wala hata haistuki wao wana medical insurance na wanatibiwa nje ya nchi wala hawajali kama kuna watu wanakufa. Nchi za watu Haji mponda na Lucy nkya sio tu wangekuwa wamefukuzwa kazi lakini wangekuwa jela mida hii.
     
  8. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wote waliosababisha wapelekwae the Hague
     
  9. G

    Goodnes Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    maneno yanaumba usituumbie maangamizo ktk nchi yetu,nahisi wewe utakuwa si mtanzania,pia wewe ni mpinga mungu sio mpinga shetani,Ee mwenyezi mungu tuepushie maangamizo na mabalaa ktk nchi yetu,pia umsamehe huyu kwani hajui alisemalo
     
Loading...