Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

idadi ya wabunge wa chadema.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bojuka, Nov 5, 2010.

  1. b

    bojuka Senior Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tujulishane idadi ya wabunge wa chadema waliotangazwa na tume ya uchaguzi
     
  2. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,293
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    napenda kukufahamisha tu kwamba Rais wako ni Dr.JKM KIKWETE au taarifa unayo?
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wabunge 22
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    whats wrong kumpa mtu jibu akikuuliza ?!!!! :doh:
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kalagabaho
    Junior Member

    Join Date
    Thu Nov 2010
    Posts
    5
    Thanks
    0
    Thanked 0 Times in 0 PostsRep Power
    0
     
  6. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni 24 tu lakini majimbo ambayo Wameongoza ni saba nashangaa
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    naomba uniombe msamaha mimi nimemjibu mtu aliyeuliza swali kuwa wabunge wa chadema ni 32 na nikamjibu mtu aliyetoa jibu baya i.e. kalagabaho kuwa atumie busara kutoa jibu la swali na sio kutunga swali lake na kulijibu please lets be reasoable:doh:
     
  8. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    NI 24 au 22...tafadhali naomba orodha
     
  9. S

    SERO New Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kama ni mtihani hauna marks kwani umetumia muda wako mkujibu swaqli ambalo haujaulizwa
     
Loading...