Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Idadi ya waandishi Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Felixonfellix, Jun 28, 2010.

  1. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Salamu wana JF
    jamani naombeni msaada wenu wa haraka sana.
    nahitaji kujua idadi ya journalists waliopo katika nchi ya Tanzania
    Tafadhali kwa mwenye kujua anisaidie
    Asante sana:smiling:
     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Rundo.
     
  3. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    naomba rough figure BabaDesi
     
  4. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu, nimesema makusudi rundo maana ni vigumu sana kuwa na idadi kamili wa waandishi wa habari. kuna mengi pia hukufafanua vyema. je idadi ya waandishi unayotaka ijumlishe waandishi wa aina gani? waliomaliza chuo chochote cha uandishi wa habari hata vile vya mitaani? wenye shahada ya chuo kikuu? waliojiriwa tu kwenye vyombo vya habari ama ijumlishe na freelancer? ijumlishe waandishi hata wale wa magazeti ya udaku? ijumlishe wapiga picha ambao baada ya kupiga picha za mitaani nao wanajiita waandishi wa habari?

    ijumlishe waandishi wa makala, columnists, kwenye magazeti ambao wengine ni wazuri mno lakini hawajapata kupita chuo chote cha uandishi wa habari? you see mkuu, kuna mafungu mengi yanayoangukia kwenye kundi la waandishi wa habari kiasi kwamba siamini hata kama wizara husika inaweza kuwa na idadi kamili. tell you what, kesho nunua magazeti yote yatakayotoka kesho halafu hesabu majina ya waandishi kwenye habari na unaweza ukapata idadi roughly. my two cent...
     
  5. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kifupi wapo wengi sana....esp katika hiki kipindi cha uchaguzi wanaongeza kila kukicha kwa engo moja tu UCHAGUZI baada ya uchaguzi unaweza kupata the exact figure koz watakaobaki ndo waandishi haswa.
     
  6. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nina shida hasa na proffessional journalists hasa wenye diploma, advanced diploma na degrees
    Nahitaji rough figure hasa maana kupata exact figure ni issue.
    Kindly msaaada wenu bado unahitajika
    Cheers
     
  7. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nenda Media Council of Tanzania (MCT) kaulize utapata
     
Loading...