Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IDADI WA WABUNGE wa ccm LEO JIONI MJENGONI--Mahususi ili kupitisha mswada wa sheria ya Katiba!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr. Clean, Nov 14, 2011.

  1. M

    Mr. Clean Senior Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Leo asubuhi kulikuwa na mapengo makuba sana ya uwakilishi bungeni, hasa upande wa ccm,
    ila jioni hii bunge limesheheni karibia viti vyote, na hii si eccidentally but wameitwa ili kupitisha mswada kwa kishindo,
    hii ndo TANZANIA tuipendayo! tumeweza, tunasonga mbele!

    HAKIKA MSWADA UMESHAPITA---JE TUTAANDAMANA MDA GANI ---ORGANISER WATUPE PAKUKUSANYIKA!

    POLISI WAANDAE MAGURUMETI YA KUTOSHA! HAPATOSHI TUKISHAPEWA GO AHEAD.
     
  2. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Kaka mi nachka kabisa na hizi politics za kibongo
    sasa sijui tunaitaje hii
    stail yaani acha kabisa...............
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Wamepigwa mkwara na head wa magamba.
     
  4. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wabunge wengi hawajitambui hupitisha mambo kwa kishabiki bila kuangalia hatari iliyopo mbele yake,I.Q zao ndogo sana,sina imani na bunge tunahtaji mapinduzi.Ikipita huu mswada wao wakipuuzi na ulitungwa na wapuuzi bila shaka walioupitsha nitawaita wapuuzi.AKILI ZA MBAYUWAYU CHANGANYA NA ZAKO..
     
  5. M

    Mr. Clean Senior Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anaongea Mjumbe wa kamati ya mswada Mh. TUNDU LISU -Chadema sasa,
    alotangulia baada ya kombani ni Pindi Chama - ccm
    kwa jinsi nnavyomwona anavyowasilisha anamsokomezea bi kiroboto lawama kibao duu! aliwazuia wajumbe kwenda mikoani ahaaaakmbeeee!
    Yes kasema URAIS huu wa kifalme ni hatari.
    kaukataa mswada live na kaomba maelezo yake yawekwa kwenye hansard,
     
  6. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poa kaka
     
  7. k

    katemba Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Huyo mama ndio maana ni full sokwe na hiyo midevu yake
     
  8. M

    Mr. Clean Senior Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya sasa mambo yashakuwa mambo,
    Chadema wooote nje, WAMESUSA, kabakia Mrema tlp na Manchali nccr na ccm B cuf,
    haya sasa tuone yatakayojiri huko mbeleni,

    ILA KAMA KAWAIDA MSWADA utapiyishwa na walobaki CCM
     
  9. Mashilambah

    Mashilambah Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri RATIBA ya kuandamana.......!!
     
  10. M

    Mr. Clean Senior Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mjadala ulikuwa uishe leo mchana, jk kashtuka, kaita timu ya uokoaji kufanya mazungumzo na chadema,
    bi kiroboto, kaahirisha bunge hadi kesho! ili vikao vya usuluhishi viendelee night pia,
    looooooo! woga ushawaingia hivyo, pamoja na vijembe vyooooote na mipasho kumbe ziiiiiiii!

    kweli nguvu ya umma kiboko!

    hivi pale walibaki ccm, cuf ccmb, tlp, na udp
    kura wangepiga si zoooote zingesema ndiyooooooo!
    wameona aibu.....kweshneyi!

    tusubirie hiyo kesho, napenda iwe mapema ili kupata mda wa kuaanza maandamano ya amani toka pande zote za nchi!
    mie naanzia bwagamoyo alipotokuwa dc ambaye sasa ni rc wa arusha , mkurya na mtani wangu magessa mulongo
     
Loading...