Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ICT Technician

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Magarinza, Oct 21, 2008.

  1. M

    Magarinza Senior Member

    #1
    Oct 21, 2008
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanajamii naomba kwa mwenye taarifa juu ya nafasi ya IT Technician anitaarifu.
    Nimemaliza form six, na nimefanya kozi ya CISCO PC HADWARE &SOFTWARE.
    Nipo Dom no: +255765 295639
     
  2. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tembelea mara kwa mara humu humu (jf) utapata chance,maana mara kwa mara nafasi zimekuwa zikitangazwa sana ila uombe Mungu pia maana haya mambo huwa ni magumu sometimes usipo mshirikisha Yesu.
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ict inajumuisha vitu vingi sana kwahiyo wewe ni technician na vitu vyote vinavyohusiana na ict ? Angalia babu usije ukifunga makamba mengi
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Tofauti ya It na ICT ni nini?
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hilo swali sio la hapa mimi nimemshauri asijichanganye
     
  6. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    BWANA TAFADHALI TEMBELEA Cbox UNAWEZA KUWEKA PROFILE YAKO NA CONTACTS HAPO WATAKUTAFUTA
     
Loading...