Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ict staff nssf mnafanya nini ofisini???

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by nkyalomkonza, Sep 4, 2012.

  1. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ofisi ya NSSF imekuwa ikifanya kazi kijima zama hizi za ICT. Huduma ndogo tu kama kuangalia statement ya mafao yako mpaka uwafuate ofisini kwao. Na Huko ofisini ni Dharau tupu. Kwa mfano:
    1. Wamejaribu kuweka huduma ya kuangalia Statemwent kwenye website yao lakini imewashinda. Hapa na maanisha haifanyi kazi
    2. Wakati kupata Lessen ya Udereva na Card za Bank haichukui zaidi ya siku mbili, NNSF kupata ID (Kitambulisho) inakuchukua zaidi ya Mwezi.
    Kama kuna watu wa ICT wanaofanya kazi NSSF hawaoni aibu au hawana la kujifunza kutoka kwa mashirika mengine. Kwa sasa wanazidiwa hata na Dawasco.
     
  2. U

    Upanga Senior Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Heee!mbona mimi nimeridhika na huduma zao jamani,statement nimewezapata kwa website,na kadi yao nilipata ndani ya masaa 72 (siku tatu) hiyo ilikuwa mwezi jana labda kwa sasa wameanza chemsha.
     
Loading...