Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ICT jobs

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ictjobs.int, Mar 26, 2009.

  1. i

    ictjobs.int New Member

    #1
    Mar 26, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    removed
     
    Last edited: Apr 26, 2009
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Mar 27, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Warning:

    DO NOT apply or send any emails until this person explains where's his/her office.

    Invisible
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    More like Sales and Receptionist Jobs amirite?
     
  4. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2009
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hivi ni tabia gani ya mtu atume maombi katika ofisi ambayo haijatambulika hata iko wapi ndani ya TZ halafu aambatanishe recent photo!!??Bado haijaingia akilini yaani sijapata logic(science of good reasoning)kuhusu picha katika hatua ya awali kabisa??
     
  5. D

    Darling Member

    #5
    Mar 30, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    masikini huyu aliyepost hajajua kama hapa ni home ya great thinkers. Lol!
     
  6. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    umeangalia hata hiyo email profile yake imesajiliwa lini google ? iadd kwenye google group yoyote ile utaweza kufuatilia kujua ni wapi tena amepost hilo tangazo lake ni sehemu nyingi tu
     
  7. Bladerunner

    Bladerunner Member

    #7
    Apr 1, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivi alikua anafikiri humu ndani kuna vizungu mkuti nini???please toa maelezo kamilifu or ondoa hiyo post!!
     
  8. k

    kero Member

    #8
    Apr 23, 2009
    Joined: Sep 23, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haha ni noma wakubwa' nimeipenda, pia waajari sio kazi zote you need people with at least a degree, haingii akilini kama mtu anaweza forge certificate then aka deliver bila matatizo! hii inapelekea kunifanya niamini kuwa waajiri mnakimbele mbele cha kutafuta high qulifaction kwa kazi ambazo zinawezafanywa na mtu anayejua kuongea kiingereza standard seven'
     
Loading...