Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ice maker machine

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by futikamba, Aug 10, 2010.

  1. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hi.
    Natafuta Mashine za kutengenezea barafu. Kama kuna mjasiriamali humu anayeuza kwa bei ya jumla tafadhali ni-pm.
    Thanks
     
  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa bongo sijui lakini kama unataka ku-impot nenda kwenye link hii hapa chini.

    www.softice.co.za
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Barafu za namna gani? za viwandani, kama zile wanatumia wavuvi, zile tulokkuwa tunaramba primari enzi zile, au zile anatengeneza SS?
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Ama....hizi mbona ni za shikilimu...nadhani jamaa anahitaji za ice...mabonge yale ya feri....hata mimi nataka sana hizo ICEBLOCK MACHINE naambiwa China ni cheap kidogo lakini Italy wanazo bomba....
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
  6. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asanteni wadau,
    Actually natafuta za kutengenezea ice blocks zile za wavuvi. ngoja nitembelee hizo sites.
     
Loading...