Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ibrahim sanya (M.B) apewa SUPRISE na mkewe!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Jackbauer, Jun 28, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa mji mkongwe kupitia CUF,amepata suprise baada ya kutembelewa ghafla na mke wake huko dodoma.mbunge huyu alishangaa kumkuta mkewe yuko reception akimsubiria.

    Je huu ni wivu au mapenzi ya kweli?
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    hayo ni mapenzi banaa. na wanaume wachache sana wana uthubutu wa kuwasifia hadharani wake zao kama alivyofanya huyu bwana! i am green with jelous,lol!
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Alitaka kumfumania ndo maana kaenda kimya kimya
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    hizi suprise hizi

    angegongana na nyumba ndogo je hapo?
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    suprise mbona ni jambo la kawaida sana mkuu...wewe hujawahi kufanyiwa suprise au kumfanyia mwenzi wako?
     
  6. fige

    fige JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh ! Naona wanamagamba wamemwamsha mh wa kulala (wasira) kwa kugonga meza
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sijui alienda na dawa za presha!
     
  8. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wakifumaniwa watuambie bungeni
     
  9. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Patashika nguo kuchanika.
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Hii ndiyo nzuri ndoa ndoana
     
  11. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..hapo chacha
     
  12. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Huenda alikuwa hajasikia kuwa kuna sitting alawansi. Teh teh teh
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Lazma alibeba dawa za presha
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!Hii inaweza kubadilika na kuwa fumanizi la gafla,nawashauri wake zetu wajitahidi kutoa taarifa pindi wanapotaka kuja kutusalimia sisi waume zao!!
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    huyu mbunge ndo juzi alikuwa anapayuka bungeni weeeeeeee.......hahahhaa
     
  16. m

    mzighani Senior Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    amemuona kwenye Tv anasizia sasa kaja na dawa ya penzi.
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kaja kukusanya allowances wanajega pale mfenesini hahaaaaaaa wanataka kuhama kule mwembeladu sababu walikosa nyumba ya kununua kiembe samaki hivyo hawana sabahu tena ya kupangisha nyumba yao mwembemakumbi ingawa mtoto wao anasoma skuli ya mnazi mmoja
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,734
    Trophy Points: 280
    asee huyo mama anacheza na moto
    au aliskia wacheza muvi kina wema
    wapo pande hizo akajua ataibiwa

    ila poa kila abiria anatakikana kuchunga mzigo wake
     
  19. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,572
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Ukiwa na wamama wasiojua kufumania kama huyu mbona itakuwa mwisho wa maneno?

    Yaani unaenda mzee yuko kwenye kipindi cha kukusanya sitting allowance? Lol!! Si angejidai kuchelewa njiani afika mida ya night!!
     
Loading...