Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ibrahim Mussa Ndiye Mkurugenzi Mpya wa Utalii Tanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Shadow, Feb 7, 2011.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    Katibu Mkuu Wizara ya Maliasili na Utalii amemteua Bw. Ibarahim Mussa kuwa kuwa Mkurugenzi wa Idara ya Utalii kuanzia tarehe 01 February 2011.

    Uteuzi huo ameufanya kwa mujibu wa kifungu cha 6 (1) (b) cha Sheria ya Utumishi wa Umma Na. 8 ya mwaka 2002.

    Ibrahim A. Mussa (53) ni mtumishi wa Wizara ya Maliasili na Utalii tangu mwaka 1982 hadi sasa ambapo alifanya kazi katika ngazi mbalimbali, katika Idara ya Misitu na Idara ya Utalii.

    Kabla ya kuteuliwa kuwa Mkurugenzi wa Utalii, Ibrahim A. Mussa alikuwa Mkurugenzi Msaidizi anaesimamia Utafiti, Takwimu na Mafunzo katika Idara ya Utalii.

    Bw. Mussa ana Shahada ya Uzamili (International Tourism Management) aliyoipata mwaka 2005 kutoka chuo cha Sheffield nchini Uingereza

    Bw. Mussa anachukua nafasi ya Mkurugenzi wa Idara ya Utalii kutoka kwa Bi. Maria Mmari ambaye amepangiwa kazi nyingine.

    TULIZO HENRY KILAGA
    INFORMATION OFFICER
    MINISTRY OF NATURAL RESOURCES AND TOURISM
    MPINGO HOUSE - NYERERE ROAD
    P.O BOX 9372
    DSM-TANZANIA


    Source:MICHUZI: NEWS ALERT: IBRAHIM MUSSA NDIYE MKURUGENZI MPYA WA IDARA YA UTALII
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mtanzania huyu?
     
  3. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kazi kwelikweli du!
     
  4. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    :confused2:
     
  5. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Atakkuwa mwarabu maana nasikia warabu wamenunua sana mbuga. Yuko kulinda mslahi yao
     
  6. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwanini umeuliza hivyo?
     
  7. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mungu amsaidie yeye na familia yake! siku hizi Tanzania wala hatuna haja ya kufurahia eti fulani kashika wadhifa fulani...so what???? hata ukiwa mwadilifu Tanzania ya leo bado utaingizwa na kumezwa na huu mfumo wa kifisadi na kuanza kuwalamba viatu. Ni pale tu tutakapo jikomboa wananchi wenyewe kwa kutumia nguvu yetu aka peoples power
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    tembo woote india mwaka huuu...l.o.l
     
  9. j

    jozee1975 Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Mtanzania tena mzalendo ndugu yangu . Ana historia ndefu katika utumishi wa Umma . Kwakweli ni mchapakazi sana. Personally namfahamu sana .
     
  10. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tushamaliza kugawa madini yote..... sasa tunaanza kuuza tembo na faru!!!
     
  11. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Historia gani ndefu Mkuu tumegee basi, kabla ya hapo alikuwa na wadhifa gani???? Kipi kafanya hadi mkuu akamkumbuka kwenye ufalme wake???
     
  12. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Conspiracy mshaanza yaani watanzania sie matatizo sasa kama yupo kulinda maslahi hebu tuchambulie maelezo haya:-

    Ibrahim A. Mussa (53) ni mtumishi wa Wizara ya Maliasili na Utalii tangu mwaka 1982 hadi sasa na alifanya kazi ngazi mbali mbali katika idara ya misitu na utalii

    Source: Michuzi.

    Swali langu kama amewekwa je huo mpango ulianza lini? Maana huyu jamaa alianza kazi tangu enzi za nyerere sasa je Nyerere ameshiriki? Na inaelekea alianza tangu ngazi za chini mpaka sasa kaukwaa ukurugenzi je ni vibaya mtu akiwa promoted?
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    kaka rostam nae ni mtumishi mzuuuuri wa umma.....wa siku nyingi
     
  14. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maandalizi huwa yanaanza muda mrefu mkuu
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    toba!!
     
  16. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hata na Rostam hawana tofauti!
     
  18. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    tatizo ukiumwa na nyoka hata jani utalikimbia
     
  19. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2011
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mchungaji, watakwambi mubulushi huyo kutoka Mbalali! Kwa hisani ya watu wa Ashia!
     
  20. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Najua Jk aliangalia kigezo kimoja tu.... Hayo mengine sio muhimu sana kwa sisi wakwere
     
Loading...