Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ibrahim masoud(maestro) wa clouds fm atoa shutuma nzito kwa.....

Discussion in 'Celebrities Forum' started by bampami, Aug 15, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,126
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Nafkiri sasa umefika mbali
    sana ww Mahmoud, kama
    hujui kitu ni bora uulize,
    nani kakwambia kwamba
    Maestro ndie final kwa
    mambo yote ya ufundi ya klabu ya Simba? usijifanye
    unajua kuchanganua
    mambo, una muda mrefu
    unafanya vijembe kwenye
    mitandao, mara alikuwa
    mpishi jeshini, mara mfagiaji benki, ilimradi tu, sasa
    nakwambia naweza kuwa
    nicwe na elimu nyingne, but
    elimu ya soka niliyonayo
    inaweza kuiongoza klabu
    yoyote Tanzania hii, na wala kwa hili siogopi, nani
    kakwambia kuwa
    Technical commtt ya klabu
    ndio ya mwisho kwenye
    maamuzi, nafkiri ulikuwa
    hunijui vzr, na sasa u want to c other side of me,
    wengine hatukuumbwa na
    kusema sema maneno
    yasiyo na burasa wa la
    msingi, ingekuwa hivyo, leo
    hii ww usingekaa, mm natoka kwenye media
    kama ww, mbona
    hukuandikwa kwenye
    vyombo vya habari pale
    ulipoingiliwa kinyume na
    maumbile Kampala kwenye Kagame mwaka 2002
    baada ya kulewa chakari
    pombe za bure, na ukaanza
    kupaka zazuu kichwani au
    unataka tukuweke
    kwenye mitandao? sasa subiri ramadhani iishe
    mpumbavu ww usiekuwa
    na dini, unaeendekeza njaa
    na kuwafuata fuata watu,
    huwa wengine hatuna tabia
    za kusema hovyo kama hatuna akili, wala sisi si
    watu wa matukio fahamu
    kwamba kimya ni silaha
    kwa sisi waislamu, usifikiri
    kila mtu ana tabia kama
    zako, elewa kimya kikubwa kina mshindo!
    katu hata taaluma yako
    inakwambia si lazima
    kumchafua mtu ambae
    utaweza kuishi nae
    kwa zaidi ya miaka mitano, ni mara ya kwanza nafanya
    kitu hiki ili ujue hata sisi
    watu wa kukaa kimya
    tunaweza kuongea wakati
    mwingine, labda
    hililitakufanya utafakari, na watu wakushauri kwa
    tabia zako, unajisahau
    kulea watt wako kazi
    kuendekeza njaa kwa
    kuchafua majina ya watu,
    paka ww! nakusisitiza sitaki unifuate
    fuate mm cna tabia hizo za
    kike kike kama zako, na
    wala sina makwapa ya
    kujionyesha tafuta wa
    kukufunza adabu kama hujalelewa!
    Søurce : facebook kwenye wall yake.
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,790
    Likes Received: 4,661
    Trophy Points: 280
    Kwa mara nyingine neno Uislamu naliona likitumika vibaya hapa, sijui ujinga huu utawatoka lini mambo personal kuyahusisha na dini. PUmbavu kabisa.
     
  3. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,126
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Umeona matola eh.....................
     
  4. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wote busara hawana...........Ni bora huyo Masoud akepiga kimya tu ili busara zake ziendelee kuonekana.......MIPASHO hii
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Aiseeeeeeeeeee.......aliingiliwa akiwa kalewa???? ina maana masudi ibrahim maestro alikuwa anashuhudia?...bwahahahaha alikuwa nae alikula kiboga cha bin zubery...afu hawa wote ni vijana wa kiislamu...mama yangu....
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Dooh kumbe Maestro ndio yuko hivi,ama kweli Mbuyu umeleta mambo,hapo eti mtu kafunga na anasingizia uislamu,hovyooo
     
  7. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,126
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Shutuma nzito hizi.
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ati ngoja ramadhani iishe....unajua kuna kauli uwa zinatolewa barabarani kuwa wakati wa ramadhani miji uwa inatulia hasa sehemu za starehe, waislamu kwa kauli kama za huyu jamaa mtadharaulika na maneno kama haya yataonekana kuwa ni ukweli. Ugomvi wake na mtu unasubiri mpaka ramadhani iishe? Huu ni upuuzi.
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huyu Mahamud anayemsema ndio nani?
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,820
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    Mahmoud zubery mwandishi(mhariri) wa gazeti la dimba
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    kazi imeanza wandugu
     
  12. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,955
    Trophy Points: 280
    Maestro namheshimu sana,maneno kama hayo yameharibu taswira nzuri aliyokuwa nayo.angejibu hoja tu na si lugha za kimtaani kihivyo! Hawa ndio watu wa mpira!
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Thanx mkuu...
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,381
    Trophy Points: 280
    hapo hakuna mtangazaji,hama kweli watu wanapenda kudharirisha dini sana eti subiri ramadhani iishe! Huu ni utindio wa ubongo! Sikutegemea kama huyu mtangazaji anaweza kosa hekima kiasi hiki!
     
  15. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    hee,mimi nilidhani nasoma shairi
     
  16. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Heshima ya Maestro imeshuka.. Kumbe hana busara hata chembe.. Inasikitisha sana..
     
  17. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ndivo mlivo...unafiki ndio tabia yenu, mmerithi kutoka kwa yuleyule....na ndomana hamnaga maendeleo...hapo next step ni kwenda kwa mganga hahahahahah :baby::baby::baby::baby:
     
  18. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh.! Ni aibu eti ngoja iishe ramadhani.!!
     
  19. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    :sleepy:
     
  20. Nospah

    Nospah JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huyo bin zubeiry kafanya nini?
     
Loading...