Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IBM flat screen

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tizo1, May 29, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Jaman wana JF.Nimeuziwa monitor aina ya IBM flat scree,Haina cable hata moja.Je inatumia cable sawa na flat screen nyingin au IBM Cable zake ni tofauti? Vp indumu au ni bomu?sijui vitu vya kiteknologia kwa undani ndio mana nawashirikhsha jamani.
    Nawasilisha.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    angalia aina ya ports (yale matundu ya kuunganishia cable) zilizopo zikoje afu ripoti
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    • monitor ya IBM model gani ? Uiijuahiiitanweza kusadia ku google taarifa sahihi kuhusu hiyo minotor

    • Port( Viunganisho)vya vifaa vingi vya komyuta vinatakiwa kufuata standard interface connection. Kwa hiyo cable minitor ya flat screen ya IBM nisawa na cable ya flat minitor ya HP, Dell. inachoweza kuwa tofauti ni urefu ,rangi nauimara.

    • Kuhusu kudumu au kutodumu kwa kuwa umeshanunua huna haja ya kuandikia mate wakati tayari minitor unayo. Siku ikifa njoo utujulishe ili nasi tujue kama ni bomu
    Kama model yako ni IBM Think Vision L 150 soma maelezo yake na kujua anina ya cable zake hapa http://www.superwarehouse.com/IBM_ThinkVision_L150_15_LCD_Monitor/6636AW1/p/313221
    [​IMG]
     
  4. z

    zamlock JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sasa haya ungeuliza kabla ujanunu tukupe ushauri
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Baadhi ya watz ni wajinga kupita kiwango! Lakini we ni namba moja kwa ujinga!! Kwa umri ulionao utachukua mda mrefu sana kuerevuka! Yani baada ya kuinunua ndo unatuuliza? Labda nikuulize swali, inatokea wewe unataka unywe sumu na ufe baada ya dk 5,kisha unanunua sumu uijuayo wewe bila kuuliza wataalamu unakunywa inachukua masaa matatu unahangaika tuu kwa maumivu hufi! Baada ya hapo unawauliza walimwengu kuwa eti sumu gani itakumaliza haraka?
    Kwa kukusaidia we mjinga ni: monita hiyo inatumia adapter? kwa upande wa VGA cable monitor nyingi sana ikiwemo aina ya IBM zinaingiliana,kama haitumii adapter chukua cable yoyo ya euro cable ikonecti kwenye umeme na VGA ikonekti kwe CPU kisha washa komputa
     
  6. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Asante kwa kunitukana.Nakushukuru kwa mawazo mazuri uliyonipa.Nimeshindwa kukujibu kwa jeuri sababu mimi ni muungwana.Kama inatumia adapter ni ya aina gani?ngoja nikirud home nitaichunguza then nitakujuza.Kweli mimi ni MPUMBAVU.
     
  7. z

    zamlock JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    boc wangu wewe ni hatari umempa ukweli mtupu
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mkuu naona watu wanakushambulia ukienda duani sema unataka VGA cable/ waya wa flat screen monitor
    Waya wenyewe una vichwa viwili kimoj cha kuunganisa upande wa Monitor kinginee cha kuunganisha upade wa PC . Nimekuweka na picha hapo
    [​IMG]

    Mpaka hapo nadhani utakuwa umeelewa.
     
  9. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    asante mtazamaj.hii monitor ni ya 2001.Na type yake IBM FLAT SCREEN type 9511-dw4.inaonekana inatumia pini tofauti na ulizonionyesha.Nimeangalia pini yake inakuwa ndefu zaid ya hizo ulizonionyesha.Nisaidie jinsi ya kuattachb picture.
     
  10. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0


    OK hiyo part number imetoa msaada mkubwa sana kwenye ku google. Na hiyo part number ndo msaada wa kupata cable sahihi hata utaapokwenda kutafuta dukunai

    Hiyo Minotor inatumia cable ya DVI na sio VGA standard kwa mujbu wa vyanzo nilivyosoma.

    So cabale unayotakiwa kununua ni DVI to VGA amabayo itakuwa na vichwa kama hii picha inavyoonyesha

    [​IMG]

    Sasa sababu kompyuta na nyiingi display intefaces nyingi zilizopo ni VGA . kama cable uliyonayo ina vichwa vya DVI kote kote . yaani kama hii picha

    [​IMG]utahitajika kununua converter ambayo utapachika kwenye computer ili iweze kuoanisha cable hiyo monitor na computer


    DVI to VGA converter yenyewe inakuwa kama hivi
    [​IMG]
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------

    Kuhusu ku attach picha Angalia hapo kwenye unayotumia uandika comment huo msatri wenye B I U. Ukiendelea kulia zaidi utakuta nembo ya bahasha. Badaa ya nembo ya bahasha kuna nenmbo ambayo uki click unaweza kutumia ku attach image.

    Kifupi ukisogeza cursor yako kwenye vinembo unavyoona juu ya kibksi cha kuandika commnet itakumbia kila kinembo kitafanya kazi gani na unaweza kutumia. iwe kua attcha video, code au picha.

    Sorro hata kwa kiswahili my first anguage nashindwa kuelezea. vizuri.
     
  11. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kutokana na jinsi ulivyo google system yake ya power inatumia adapter?maana naona kuna sehemu kama kuna kitobo cha adapter.Pia nauliza cable hizo zinaweza kuwa shilini ngap?Na hiyo convftop pia sh ngap?
     
  12. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    soma maelezo nyuma ya hiyo screen alafu useme wameandika kuhusu power 'input wameandika volt ngapi?'
     
  13. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Tizo bei ya hizo cable inategema uko wapi. Sijui inaweza kuwa shilingi ngapi but nahisi haiwezi kuzidi Tsh 15,000

    Power requirement soma kwenye hii page Lenovo Support - T54D 15.0-inch White Digital Flat Panel Monitor - Overview una kipengele cha power requirement.

    Au cheki hii http://download.lenovo.com/ibmdl/pub/pc/pccbbs/visuals/l170_eng.pdf
    manual document japo siyo ya minotor yako itakupa picha kamili
     
  14. z

    zamlock JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    njoo dukani kwangu nikuuzie hivyo vitu jana uko hapa dar ni email kwa pressdown@hotmail.com adapter 75000 na hiyo vga cable ni 15000
     
  15. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    asante mtazamaji umenieleza kwa kina na nimeelewa sasa.Uamuzi niliofikia ni kurudisha hiyo monitor kwa mwenyewe kwani nimeinunua elfu 50000,kama nikinunua adapter 35000 +DVI to VGA cable 15000 +50000 ya monitor nafika kwenye 100000 hapo kwa uelewa wangu nahisi ni hasara kubwa sana.Mazingira ya biashara yanaruhusu kumrudishia kwani tulishakubaliana.Ntanunua CHOGO KWA MUDA.
    Asante Sana kwa kunijuza kwa kina.
     
  16. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    adapter ni 7500 au 75000?
     
  17. z

    zamlock JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sorry nilijichanganya adapter ya hiyo flat screen ni sh 35000 siyo elfu sabini tano ni thelasini na tano naziuzaa
     
  18. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wameandika DC. 12V ndugu yangu.
     
  19. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hiyo inatumia adaptor...
     
  20. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Jamani nashukuru sana.Nimemrudishia mwenyewe na kanipa chogo moja dogodogo.nitakapokwama nitawaambia.Nashukuru JF members.
     
Loading...