Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

IBM flat screen.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by tizo1, May 29, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jaman wataalamu kuna mtu kaniuzia monitor ya IBM Flat Screen.Haina CABLE HATA MOJA.Nauliza JE inatumia cable za aina moja na monitor za aina nyingine au cable zake ni tofauti?vp IBM MONITOR zinadumu?
    Nawasilisha ndugu wataalam.
     
  2. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani mbona kimya wataalamu?
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Ukiona kimya ujue maswali yako hayana mashiko!
    Ni kebo zipi unazoulizia? Za power, za vga ama? Wewe ukichungulia kwenye hiyo monitor unaona hayo "matundu" yanatofautiana na monitor uliyokuwa unatumia zamani? Wakati mnauziana hamjafanya "testing"?
    Chukulia kama unanunua simu ya mkononi ni vitu gani ungependa kuconfirm kwanza kabla ya kulipa?
     
Loading...