Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ibada ya kumuaga Mhe Regia Mtema; Shukrani kwa wana JF!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Josephine, Jan 16, 2012.

  1. Josephine

    Josephine Verified User

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF,

    Naomba kutoa shukrani kwa wana mtandao wote, walioshiriki ibada ya mwisho kwa mpendwa wetu.

    Nasikitika kutokana na nafasi yangu sikuweza kuwa live kuwapa kilichijiri. Nilifurahi kukutana na wana JF kadhaa na mtawekewa picha za matukio muda si mrefu.

    Karibuni tena kesho Karimjee tuweze kutoa heshima za mwisho.

    Kutokana na protokali watu wote wanapaswa kuwa ndani not late than saa tatu asubuhi. Mwisho wa kuaga mwili ni saa tano na tano unusu safari ya Ifakara itaanza.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    asante mama kwa taarifa
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nakushukuru sana Josephine, tafadhali weka hizo picha, tunazisubiri...wengine tuko mchagoni mwa nchi hii, tunategemea sana ripoti zenu!
     
  4. D

    Darick JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru sana Dada kwa kutujuza kuhusu kesho kule Karemjee na kujisi safari itakavyoanza kuelekea Ifakara, tunaomba mliokaribu mwendelee kutupa taarifa za maendeleo ya msiba na mzishi kwa ujumla.

    Lala salama Dada Regia kweli kila tukikukumbuka machozi hayaachi kutulengalenga lakini kazi ya Mungu haina makosa.
     
  5. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mungu aiongoze safari ya dada yetu Mpendwa Regia. RIP.
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,535
    Likes Received: 6,134
    Trophy Points: 280
    Asante Josephine kushukuru!. Mimi ni miongoni mwa wana jf ambao niko frustrated kwa sababu nilikuwa na too great expectations kuwa jf can do better zaidi ya just to attend!.
     
Loading...