Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ibada ya Ijumaa Kuu on KLH News "Live" From Zenji

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 21, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 21, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    Ingia kwenye http://www.ubroadcast.com
    Download player kwenye sehemu inasema "Listen"
    Ikishadownload, andikisha na uifungue (vyote bure)
    Kwenye mahali pa kujaza namba ya station ingiza namba "10383"
    Halafu click "Jump"

    na ufuatilie ibada ya Ijumaa Kuu inayoendelea Live toka Kanisa la Mt. Joseph mjini Zanzibar... Tunawaletea matangazo haya kwa hisani ya Radio Maria Tanzania.
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkjj, kuna background noise kubwa.. I guess it's just an ambiance one would expect for broadcasts from hapa Tz.. i don't know..

    ... hata hivyo matangazo yamesikika. Asante.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Mar 21, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    asante nimejaribu kupunguza kidogo, I hope inasikia vizuri kidogo...
     
  4. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Asante Mkjj,

    ninakupata ingawa kama alivyosema SteveD kulikuwa na background noise mwanzoni na pia kwangu ilikuwa inapotea kiaina. So far it is good. Good job, ni mwanzo mzuri sana huu!
     
  5. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2008
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hivi kanisani leo wana Mangelepa ndio ni kwaya au nimeboogie step??
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Mar 21, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    mzee mwenzangu umechelewa... ila baada ya muda kidogo nitakuwa hewani kuadhimisha Ijumaa kuu kabla ya kurudi kwa wana "nyako nyako".. na vibao vipya ambavyo utavisikia kwa mara ya kwanza hapa..
     
Loading...