Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ibada njema wote!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sijafulia, Mar 27, 2010.

  1. s

    sijafulia Member

    #1
    Mar 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa niaba ya familia nawatakia Ibada njema wale wote wenye mapenzi mema na wanaotaraji kwenda kumuabudu mungu katika roho na kweli siku ya kesho
    usikubali kukaa nyumbani nenda ukamwabudu mungu kwenye madhabahu....nena na mungu wako mshukuru kwa aliokutendea mpaka sasa ,..jiulize umempa nini ukuwa kwenye hiace ya jali ya juzi kongowe...Andaa dhabihu ya kweli kuipeleka kanisani...Mungu anasikia dhabihu zetukwa kumtolea ama wanyama/ fedha...anaada SADAKA kamilifu isio na wa wala doa...ukamtolee Mungu .....msiache kukusanyika kila iitwapo leo

    usiku mwema wote
     
Loading...