Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ibaada maalum ya kutoa pepo wachafu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Oct 5, 2009.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,173
    Likes Received: 5,402
    Trophy Points: 280
    habari za asubuhi ndugu zanguni?
    jana nilihudhuria ibada kwenye kanisa moja la kiroho lenye jina la kiingereza (kizungu)
    ukafika muda ule wa kupokea miujiza yetu, mara wenye mapepo wakaanza kucharuka,
    pepo moja likaleta machachari ya hali ya juu,
    mchungaji akakemea kama kwa dakika kumi huku akijibishana na hilo pepo,
    mchungaji akaona pepo linamletea gozigozi,
    akkanza kuliambia wee pepo **** kabisa ,
    mi nakujua kuwa wewe ni bwabwa tu,
    huna lolote,
    nakuamuru toka sasa hivi kabla sijakuangushia timbili la asha ngedere,
    mchungaji akaendelea kuporomosha matusi,
    mwishowe tukasikia pepo likisema nakwenda,
    sirudiii,
    watu gani mnamatusi kuliko sisi tuliyoasisi matusi!!!!
    sirudii tena kuwafuata waumini wa hili kanisa,
    ilibaki kidogo nizimie kwa huo muujiza wa mbinu mpya za kutoa mapepo.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii hadith kakufundisha nani na amekwambia ina maana gani?
     
  3. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu it could be better you live up this motto of yours in this issue
    "if i don't reply ur post, chances are, you are in my list, i mean IGNORE LIST, he he he.."
     
  4. i

    ishabakaki Member

    #4
    Oct 5, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuuuuuuuuuuuuu hiyo kali dini zipo fekiiii bt yako ya timbiliii mh????
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    maneno mbofu mbofu.....mwisho wa yote lengo lilitimia alafu we unasema hauendi tena ibilisi alikiri na kuamua kuondoka kwa jina la yesu.....We ukiamua kuondoka unamaanisha ulikuwa pamoja na huyo jini hivyo umeshindwa.........kuna uongo mzuri na mbya ndio maana wachungaji na masheikh huwa wanatoa mifano mbalimbali ya kusisimua ili tu neno liweze kuwaingia hata kama mfano unaotolewa si kitu kilichotokea kabisa ila lengo mahususi lina kuwa limetimia.....ni ushamba kuamua kuacha kwenda kanisani eti kwa sababu ibilisi amekimbia matusi ya mchungaji.............AFADHARI KUJUA KIDOGO......KUTOKUJUA KABISA NI HASARA KUBWA SANA MAISHANI.
     
  6. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=l10ThwxVc0c"]http://www.youtube.com/watch?v=l10ThwxVc0c[/ame]
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    jamani cku hizi makanisa yamezidi sana.....tuwe tunamuomba mungu atuongoze makanisa ya kweli maana mtu utajikuta umeingia kanisa la mashetani ndo utajuta mandumbwana yatakayo kupata
     
  8. M

    Magezi JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Personally i hate those who call themselves "walokole"
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Oct 6, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nduguyo mpende!
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
Loading...