Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ianzishwe operesheni zomea mary chitanda na ded wa arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tanga kwetu, Jan 10, 2011.

  1. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Kwa vile hawa (Katibu wa CCM wilaya ya arusha, Mary Chitanda na Mkurugenzi wa Halmashauri ya jiji la Arusha ambaye ndie msimamizi wa uchaguzi) walikuwa vyanzo za vurugu za uchaguzi wa meya yaani vyanzo vya vifo hapo A-town, napendekeza picha zao tena colored zibandikwe mitaani ili watu wawafahamu vizuri kwa sura na kisha wazomewe popote watakapokuwa wanapita arusha.
     
  2. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Naunga mkono
     
Loading...