Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iacheni chadema iitwe chadema!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgen, Feb 11, 2011.

  1. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,807
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Ni kutotutendea haki wananchi, wanachama, na wapenzi wa CDM Kulazimishwa kwamba CDM iungane na vyama vingine ili kuharakisha kuiangusha ccm. kwani panya 90 wakiungana akija paka kuna panya atabaki?

    Sisi wananchi ni haki yetu ya kikatiba kuvisikiliza vyama vyote na kile ambacho unaona kinakidhi haja zako za kujikomboa unajiunga nacho.

    Kwani sikuiona ccm cuf updp udp dp.....vyama viko vingi ili mwananchi apate uwanja mpana wa kuchagua

    Leo lengo lolote la kuunganisha vyama au muafaka ni kuwaburuza wanachama kwa lengo la kuwapa viongozi wachache fursa ya ulaji ili waghawane kuku bila bugdha.
    MCHAWI AKIKOSA WA KUMLOGA HULOGA WAJUKUU!
     
Loading...