Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

i wonder if heaven....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by magneto, Sep 3, 2011.

  1. m

    magneto Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa wanao amini;
    ivi mbinguni tutapewa miili na rangi mpya let say watu wote tuwe wa blue,au wote tuwe black kusiwe na masuala ya wazungu na waafrika, waarabu n.k
    wale washkaji kina emolo watarefuka?
    Ivi kweli tutakuwa level sawa na kina ibrahim na nuhu wa kwenye vitabu vya dini?
    hakutakuwa na o'bey na kwa mtogole?.....
     
  2. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kutokana na matendo yako ya duniani ndio itaamuliwa uwe wa ngazi (class) ipi...!
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kama unatoa sadaka kwa maskini na wanaohitaji utakuwa na hazina kubwa mbinguni ila kama ww ni bahili utaishia kupewa mahala pa tabu nk, kumbuka mfano wa yesu alioutoa kwa tajiri na maskini lazarao aliekufa akalala kifuani mwa abrahamu. kule ni raha tupu hakuna magonjwa wala njaa wala umaskini wote tutakuwa tunaimba na malaika na kufurahi na MUNGU milele yote hakuna mzungu wala mwafrika wote tutakuwa sawa tukimeremeta ktk mavazi meupe kama theluji. wale waalio makapi watatupwa ktk tanuru la moto huko kutakuw ana kilio na kusaga meno,ila kwa wale walio tayari ufalme wa mbinguni ni wao.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hapa sina kuchangia. Hili swala ni la kiiman zaid.
     
  5. m

    magneto Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    [QUOTE=SIRLIMU IBWE;Hapa sina kuchangia. Hili swala ni la kiiman zaid.

    sio imani kiviile ni komoni sensi tu,wale washkaji mabwanyenye watapungua unene ili tuwe nao na miili inayoendana angalau?
     
Loading...