Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I wish you all a happy weekend......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FirstLady1, Mar 26, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    God be with you till we meet on Monday.
    [​IMG]

    Najua hii weekend mtakuwa full kujiachia msisahau kusali wapendwa

    Mkae na amani ya bwana
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Thanks my bestlady
    karibu kwetu wikend basi......
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Asante sna nawe pia FL uwe na wknd njema

    be blessed!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Next week don worry bestlady

    furahia weekend yako
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Thanx Maria Roza na wewe pia endelea kuwamuvuzishia mavitu yao weekend hii ..
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Asante mama kwa ujumbe mahususi!

    Amani ya Bwana iwe nawe pia!
     
  7. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #7
    Mar 26, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Asante sana FL1..Wk end njema nawe pia na wana JF woteeeeeeee
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Thanks GS have a nice weekend tu
    FL1, asante nawe pia ubarikiwe na bwana, have a nice weekend
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,047
    Likes Received: 9,738
    Trophy Points: 280
    You too Mkuu...uendeshe kwa usalama. I hope to see you tomorrow to cheer for my beloved team. By the way we would like to welcome you katika chama chetu cha GUNNERS kwa niaba ya wanachama na wapenzi wote wa GUNNERS hapa jamvini tunakukaribisha sana kwenye club yetu :)
     
  10. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #10
    Mar 26, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Asante sana Kaizer
     
  11. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,148
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Thanx FL 1. The same be 2 U little angel.
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    bwana awe nawe pia,na wapwa na mabinamu wengine wote!
     
Loading...