Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I wish to....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tugutuke, Apr 2, 2012.

  1. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa wahusika wote,
    nataka na ninapenda mashuga mamy,yaani I don't feel to be with Girls coz ni Wazinguaji sana,halafu waongo katika Mapenzi na wezi wa mifukoni. Hivyo Sasa,nikiwa serious kama kuna mwanamke anayeweza kuwa nami kimapenzi na kimaisha in general ani PM au call me kwa 07186511749, naishi Mbezi Mwisho.
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mmmhhh 0718 865 117 749 Uliona wapi hii namba ya simu bongo yenye digit 13? You must be joking au uko arumeru ndo unaamka na wewe ni mfuasi wa chama flan?
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    kaandika namba yenye digit 11 co 13,hata hivyo it seems he isn't serious!!
     
  4. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Oooh...! My gadnec!
    Nilipo press kitufe cha alfabet bahati mbaya ikaingia namba, plz ni 0718651174.
    NIPO SERIOUS WALLAH
     
  5. G

    GENDAEKA Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We n CCM wa Arumeru nn!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mie ni jibaba, nikuPM???
    la wewe utakuwa mke wa safari tu, nikiwa na safari zangu kikazi naenda na wewe.
    Gharama zote za maisha yako juu yangu ila isizidi USD 1500 kwa mawezi.
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Umepotea kijana, hilo shugamami utakuwa nalo mpaka lini?
     
  8. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    muda wote ambao yeye atataka!
    Sijapotea,kwani mpaka na update thread I knew that kupotea kupo.
     
  9. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watu wengine cjui vipi,mi nasema jimama,wewe unakuja kusema jibaba!
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Unafanya kazi?
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nimekukamata!..
     
  12. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..kiufupi unatafuta KITEGA UCHUMI sio?
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    kwani nimefanyaje shem?
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    unamuuliza kama ana kazi...kama anayo itakuwaje??hana kazi huyo ndo mana anataka salt mumy!.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    swali langu lilikuwa linaelekea kwenye utegemezi ingawa nilianzia mbali. Vijana wengi wa siku hizi hasa wale ambao kipato kidogo hukimbilia kutafuta mijimama.
     
  16. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wabongo mnahitaji msaada gani wa kifikra? Kama unaelewa nilichotaka haina haja ya kuniuliza masuala ya kazi,na nikikwambia ninayo,utaniuliza kazi gani,nikijibu utauliza nalipwa sh ngapi.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    wabongo bwana, wanafikiri watu wote ni zoa zoa. Watu wanataka waangalie vigezo. Lol
     
  18. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwanza nashangaa.. Ckutegemea watu ku coment bali kuni Pm au Kuni Call.
    Sema tu,tunatofautiana uelewa!
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo ni lazima sio kama unataka ulazima nenda uturn utawapata wengi huko..
     
  20. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siyo lazima,ila some pple they want to play with another pple's mind.
     
Loading...