Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

i wish ianzishwe database

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mary Glory, Jun 22, 2011.

  1. M

    Mary Glory Senior Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i wish ianzishwe data base ambayomajina ya wanawake kwa wanaume walioshindikana kuishi na waume or wake zao yawekwe ili kama ukipata mwenza ambae mnataka kufunga pingu za maisha basi unakuja kuscreen jina lake ktk hii database ili kujua kama yumo kwenye list au la.ka ni wazo tu na naona itasaidia sana kuwaepusha watu na watukmajini.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mary Glory pole dear... yamekupata nini???
    Ni wazo zuri, but haya majina ya nyumbani na njiani itakua issue...
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni wazo zuri but ukishaangalia na kukuta jina lake kwenye database ndo inakuwaje? unamkataa au unafanyaje sasa?
     
  4. M

    Mary Glory Senior Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inakuwa kama alert kwamba care has to be taken na huyo ulienae coz jina lake limeonekana kwenye database ya defaulters.na utaweza kufanya maamuzi sahihi ya kusuka au kunyoa.
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Watu hushindwa kuishi na wake au
    waume zao tokana na sababu mbalimbali...

    Na wengine huo/ olewa kwa dhumuni fulani
    Na si upendo ..
    Na vipi je kama wewe ndie aliepangiwa au we uliepangiwa..?

    Binafsi kama mtu ameachana na mkeo
    Mumeo sioni haja ya kumkandamiza na hilo
    Ili asipate mpenzi mwingine...

    Ili mradi awe loyal, trustworthy kwako...
     
  6. M

    Mary Glory Senior Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naongelea kwa wale ambao it has become their habits kuoa/olewa na kuacha.
     
Loading...