Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I wish I could take it back...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mphamvu, Jan 25, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Jamani natamani ningerudi kama zamani...
    Mkuu 'PCM' amelalamika kuwa siku hizi nimebadilika, mpaka akadhani kuna mtu ame-hack ID yangu.
    Wakati najiunga JF, takribani mwaka mmoja uliopita, nilikuwa mstaarabu sana, coment zangu zilikuwa za kujenga, hakuna hata siku moja niliyokejeliwa kwa joindate yangu, unlike member wengi wapya.
    Lakini kuanzia mwezi June mwaka jana, nikabadilika ghafla, nimepata ban 3 mpaka sasa hivi, ya mwezi, wiki na miezi minne. Hii kubwa nimeitumikia kwa mwezi na nusu, nikamwomba ROBOT akanifungulia,
    ashukuriwe sana.
    Nimekosa uvumilivu kabisa, nahisi na busara zimepungua, sijui ni nini bhandugu?
    Wana-MMU?
    Mnaweza kunisaidia kurudisha ile spirit yenye niliingia nayo JF? Nahitaji sana msaada wenu...
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni wewe mwenyewe ujiulize na hakuna wa kukusaidia kurudisha bisara zilizopotea
    Kaa chini ujiulize ni nini nimefanya na kwa nini imekuwa hivyo
    Pole kwa ban
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mimi siwezi!!
     
  4. Loreen

    Loreen Senior Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jilinganishe then u conlude mwenyewe unakosea wapi!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Vp hauna paper mkuu,me leo cna hadi kesho?
     
  6. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    1.Kila wakati unapaswa kuchunga usemi wako,kabla haujaandika kitu fikiria kwa mapana hasara na faida zitakazotokana na hicho unachoandika,ukiona hasara au madhara yatakuwa mengi kuliko faida tafuta namna nyingine ya kujieleza au achana kabisa na hilo wazo.
    2.Pia ni muhimu kuepuka mijadala inayolenga kuibua uhasama na mabishano yasiyo ya msingi.
    Mimi si wa muda mrefu humu lakini nadhani kanuni nilizotaja zinahusika humu JF hata katika maisha ya kila siku.
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    nashukuru kwa comment yako. Nakusitahi kwa sasa...
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hujanistahi bali UMEJISTAHI!!
    Ona umeshapiga hatua moja. . . ukiendelea hivyo utakuta busara nazo zinarudi taratibu.
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    naona ushapata pa kupumulia.
    Kichwa cha thread kinanifunga, yangeshakuwa mengine hapa!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wakati mwingine watu wana-push batani yako ya mwisho.
    Ukiwa mgeni unadhani aidha hujaelewa au ni bahati mbaya.
    Ukikaa sana unausoma mchezo, unaamua na wewe kujilipua as jino kwa jino.

    Lakini kwa sie watu wazima, mtu anakupiga dongo, unairuka komenti yake kama hujaiona. Sasa kama una spirit ya jino kwa jino utabaniwa hadi basi.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Kitendo cha kujijua kuwa haupo sawa ni hatua nzuri. Jiepushe na malumbano. Potezea mtu akikuudhi. Kama thread si ya kuleta mzaha na wewe usifanye mzaha. Andika yaliyo sahihi, mahala sahihi na kwa wakati sahihi.
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Nimekumiss aise
    Hujambo aise
     
  13. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kusema ukweli msaada mdogo sana
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Muda wote nilikua sipumui?
    Wanchekesha!!!
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    unadhani hakuna wa kunisadia?
    Watu wamesaidiwa kurudisha hamu ya kula mkuu, sembuse busara?
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    noted.
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    kidogo kidogo mkuu.
    I can feel it coming my way...
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ndo maana nasema ianzie kwanza kwako na jikubali
    Then ignore ukishaona topic au thread au comment ya mtu ina maudhi achana nayo wala usijibu tena hama kabisa
    Then uwe na kiasi kujipangia nini utajibu na kwa wakati gani na kwa nini ujibu
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    hapo nimekuelewa.
    Vipi na kwenye muktadha wa kimaisha, maana nako nina tatizo kidogo.
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Even kwenye maisha kaka
    ishi the way u like
    Usipende na wala usiwe mtu wa hasira
    Ignore hata mtu akikuudhi sometime chukulia yeye ni mpumbavu na achana nae usikunje sura wala kujibizana nae maana utajiumiza wewe
    Take easy and uso wako upambwe na tabasam muda wote hata wakati wa mambo mazito maana Mungu anajua kuwa yapo na atakupa njia ya kuyakwepa na kuyamaliza
     
Loading...