Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I WISH CUF AND CCM HAPPY MAJUNGU DAY with their coalition party CUM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by eliesikia, Dec 4, 2010.

  1. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli nimesikitika kusikia chama kipya cha CUM kikiundwa nyuma ya mlango na ikiwa na malengo ya kuunda chama kabisa kule zannzibar...
    CUM==Chama cha Udini na Majungu(CUF & CCM)..

    Sio mbaya kila la kheri na wadanganyika wawaabudu kama walivyozoea.. Aisee siamini kama wadanganyika wameanza kunyweshwa sumu mapema yooote hiii.... Kisa ni kutafuta dawa kwa CHADEMA bara na Zanzibar...
    Yoote ajuaye atafika tuu lakini alaaniwe kama wamepanga kuharibu ukweli na uongo kupewa panga...

    Kila la kheri na hoja sina tena...

    Inshaalah!!!
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    duh,sijui tunaenda wapi watanzania,naona viongozi wetu wanatamani maisha ya majirani zetu
     
  3. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Naona wanakosea njia badala ya kwenda uani wameamua kupigia kwenye kichaka... Kila mtu anaona yanayotokea hasa mahasimu wawili wanapoamua kuungana kumuumiza hasimu wa wahasimu:embarrassed:
     
Loading...